Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kikwete anaweza nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Jan 10, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kitu gani serikali ya Kikwete inaweza? maana hata kulipa watu mishahara kwa wakati muhafaka ni tatizo! na ukiangalia vizuri unakuta zile wizara na taasisi zilizopewa hawa ndugu zetu... mtandao cum vibarakashia cum wakwe ndo zinavurunda shoto kulia! hii sio siri ila kama kuweka usawa wajameni kati ya hawa ndg zetu kuna wale wenye uwezo yaani wanaoweza kupewa uongozi wa wizara au taasisi au jeshi on merits na waka-deliver na sio jinsi hali ilivyo sasa! Hii inakera mbona wakina Shivji hawapewi hizo taasisi nyeti wakaziendesha au ndo kujipaka matope kwenyewe kwa kupitia mgongo wa udini kwamba HATUWEZI! Tuwe wakweli jamani kwenye uvundo na kuvurundwa kwa serikali ya sasa kuna vijielementi vya watu kupewa vyeo without merits kuanzia chama, kuja serikali, jeshi mpaka taasisi! Tuondelee tu kuangalia cinema!

    NB: Simchukii mtu miye ni Muislam safi niliyeelimika mweye uchungu na nchi yangu!
     
  2. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    udini.
     
  3. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hushangai jamaa wanataka kulipa deni la Dowans wakati watumishi wa umma wanodai malimbikizo ya mishahara hawajalipwa hadi leo. Kusema kweli nchi imemshinda mkwere.:frog:
     
  4. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,957
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    umeona eeh..
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siasa na dini haviendani hata siku moja.
    Mkosoeni JK kwa utendaji wake na sio dini yake, mwishowe mtawagawa na Waislamu ambao hawamkubali JK.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kucheza kiduku
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Yaani sijui ni nini, watu walikuwa na imani naye lakini anazidi kuwaangusha!
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo hilo tu, wazee wastaafu wa afrika mashariki wanadai mafao yao miaka mingi lakini wanazawadiwa virungu tu vya polisi. Fedha hawapewi. Lakini za Downs zipo. Ndiyo serikali ya sisiem hiyo!!
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kubembea na kujirusha viwanja.
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anaweza Kucheza kiduku, kujirusha, kupiga stori kijiweni na kunywa ghahawa barazani!
     
  11. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hii ya wazee wa Afrika mashariki ni kesi nyingine............wapi mikopo ya wanafunzi wa vyuo kila siku migomo!
     
  13. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usanii! :ban:
     
  14. F

    Fareed JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Haswaaa, huyu ni bingwa wa kiduku. Ni mpenzi sana wa nyimbo za Bongo Fleva na muziki wa dansi. Pia anapenda sana kuangalia movies na anawajua waigizaji wote wa Hollywood kama Brad Pitt na Angelina Jolie. Hutumia muda mwingi kusikiliza Bongo Fleva na kuangalia movie. Akisafiri nchi za nje (haswa US and Europe) hupenda kufanya shopping ya nguo, vitu vya electronics kama digital camera, latest DVD movies, music CDs, etc. Of course vitu hivi hulipiwa na pesa za kodi za wananchi.

    Tofauti na Mwalimu Julius Nyerere au Benjamin Mkapa ambao walikuwa wanatumia muda mwingi sana kusoma vitabu, mostly autobiographies and other non-fiction books. JK ni mtaalamu wa mambo ya anasa.
     
  15. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Hawezi ki2.

    Waalimu 16000 tangu wamemaliza mafunzo hawajaariwa wakati huo huo kuna upungufu mkubwa wa waalimu
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Natabiri uchaguzi kabla ya 2015
     
  18. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kweli mkuu,huku kwetu shule ya kata ina walimu wawili tu kuanzia form 1-4,na shule zinafunguliwa wiki ijayo.Hivi si aliahidi walimu wa tano kila shule?
     
  19. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    nenda zako wewe ina maana huna habari baraza huchaguliwa na hao hao kwa kupitia utiifu wa Ndio mzee na si uwezo? Hebu angalia kiasi cha hela kinachoelekezwa UDOM na madudu yanayofanyika hata wahadhiri kushindwa kupata mishahara! si ndo yaleyale kuweka viongozi wasio na sifa ila kulamba ****** yake!
     
  20. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1. kuvaa suti maridadi
    2. kuua wapiga kura kwa risasi za moto
     
Loading...