Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kibonde anafikiria nini wakati mwingine??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Prince Nadheem, Oct 30, 2012.

  1. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Habari za leo wanajamii!!!
    Jana jioni nikiwa ndani ya daladala narudi nyumbani kutoka kazini, Radio hewani ilikuwa ni clouds fm jahazi. Sasa ilikuwa ni ile segment ya magazeti ya leo ambapo walikuwa wanazungumzia ushauri aliotoa Dovutwa kwa raisi wa nchi kuwa ni bora angejiuzulu kwa kushindwa kushughulikia tatizo la RUSHWA NDANI YA CHAMA Kufuatia chaguzi zilizopita za ndani ya chama ambapo suala la rushwa lilikuwa nje nje.

    Sasa basi huyu KILOPO bwana Kibonde akaanza eti “ooh hawa waandishi wanauza magazeti kwa cheap stories za siasa maana kama ni suala la rushwa wao wanaishia kuripoti tu. Kama wao ni waandishi bora kwanini wasingeingia na kufuatilia kwa undani haya madai kupata ushahidi na vidhibiti na hatimae kuwakamata. Sasa wao wanaishia kufanya kazi za tunasikia… very stupid” Hapo ni mwisho wa kumnukuu.
    Sasa basi mimi ninajiuliza maswali yafuatayo;
    1. Katika kazi zao waandishi wa habari wanakuwa ni makachero wa rushwa??
    2. Na je nini kazi ya makachero wa PCCB ambao wanalipwa vizuri tu kwa pesa za walipa kodi wengi ambao ni masikini na ndio VICTIM wa rushwa??
    3. Hivi ni nini hasa kinampa huyu KIBONDE jeuri ya kuwaambia/kuita kazi za wenzie stupid?
    4. Waandishi wenzie angalau wanapaza sauti na kalamu zao kuwasilisha hayo matatizo sugu,je yeye kafanya nini zaidi ya kubwabwaja pumba tu ndani ya studio na kupamba hao wala rushwa??
    Mjadala upo wazi wanandugu.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hujamjua tu kibonde?? alikuwa anacheza rede na dada zangu wakati wanasoma! ni wa kuhurumiwa tu! asikupotezee muda wala usimfikirie!
     
  3. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu huyo jamaa kaishia kidato cha nne kwa kupata div 4,,2sibishane na wajinga na sisi 2taonekana wajinga ye angoje akawe mc kwenye sikukuu ya kuzaliwa ya jk
     
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    jamani kibonde muacheni,, kichwa chenyewe ni 'shake before use' anajielewa mwenyewe
     
  5. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anataka ukuuu wa wilayaaaa
     
  6. o

    obwato JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 1,191
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aliwahi kukejeli kuwa kuna wehu eti nao wanagombea ubunge akimlenga SUGU aliposhinda akawa mdogo kama kiroboto. Anapenda sana sifa huyu jamaa. Tangu JK aanze kuteua waandishi wa habari kuwa ma DC watu wanasahau fani na kujifagiria hovyo.
     
  7. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo kibonde 1.Hapo clouds hana mkataba wa ajira ni deiwaka tu. 2.Siyo mwandishi wa habari ni Mc tu. 3.Elimu yake ni ndogo,ambayo aliipata baada ya kufanya vibaya shule(form 4 failure) 5.Kibonde na mkewe wote ni waathirika wa muda mrefu,ushaidi wa kutosha upo,labda ndiyo maana anakuwa mtu asiyejali kitu kwani maisha yake yapo matatani tayari.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280

    Kibonde hajawahi kufikiri hata siku moja....his tongue replaced his brains at birth
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mmh! hii hataree
     
  10. don12

    don12 JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mbona mnapoteza muda, kwani mbona jina lake linadhihirisha? kibonde ni kibonde tu, hata kufikiri kwake,
     
  11. M

    Mama msomi New Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mwenzenu nilishamsamehe huyo kaka maana most of the time anaongea pumba tu na kuifanya clous kuonekena redio inayotetea ccm,but nadhani anatakiwa kujirekebisha lasivyo watu tutakuwa tunahoji uwezo wake wa kufiriki.Wanasheria wanasema haingii kwenye kipimo cha "a reasonable person in the society"
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    KIBONDE
    Tatizo linalomsumbua huyu ndugu ni kuwa na kiherehere....sasa mbaya zaidi ni mwanaume basi kile KIHEREHERE ndio kinaonekana nje na ndani
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    :majani7:
     
  14. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :confused2:
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kila mmoja ana njia yake ya kuonyesha uwepo wake katika jamii. Wengine hufanya kazi kwa bidii katika kusaidia Jamii na wengine hupayuka ovyo ilimradi nao wakumbukwe kuwa wapo.
     
  16. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi sisikilizi Jahazi hadi Anorld Kayanda arudi kwenye kipindi chake. Yaani, hao waliobaki wanakiendesha hicho kipindi utadhani ni makanjanja!
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    KIBONDE is kibonde .... anatafuta ukuu wa wilaya huyu jamaa.............
     
  18. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,834
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Mie huwa nawashangaa wanaopoteza muda wao kulijadili hili Dumuzi,Huyu mtu kazi yake ni ushereheshaji kwenye shughuli,sasa mtu wanamna hiyo una mgrade vp?,Kwa mantiki hiyo hata wewe uliyetuletea hii habari ninakuona wa type hiyo,Next time usituletee upuuzi wa mpuuzi!!!!
     
  19. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    uyo mdada anayesema kibonde kaathirika mbona mzigo kampa au baada ya kumtosa ndo ameamua kutangaza,pole sake
     
  20. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kibonde ni MC dau lake ni mil 1.5,hachagui sherehe hata kitchen party anafanya.
     
Loading...