Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kazi za wa wakuu wa wilaya ni zipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baraka moze, May 31, 2012.

  1. b

    baraka moze Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuitendaji mkuuu wa wilaya ana klazi zipi
     
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    1.Ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi wa CCM wilaya
    2.Ni mwenezi wa CCM ktk wilaya husika
    3............
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    3kuweka jiwe la msingi
    4.kualikwa kuwa mgeni rasmi kwenye matukio mbalimbali

    ki msingi ni mambi yasiyo na msingi kabisa,ni mwendelezo wa kugandamizana na utawala wa unyonyaji mali za uma ,hebu imagine eti mtu anarecord za uharifu wa kupindukia then anapewa nafasi ya kuwa mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usama.kutakuwa na usalama kweli?????????
     
  4. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mi nina sifa moja na si kazi. Elimu si kigezo kama unabisha muulize yule jamaa aliyepata div zero pale mwakaleli anaenda kuwa bosi wa madegree holders. Na ndo maana naipenda ccm najua hata div zero yangu iko siku tena yaja lzm nitembelee gari lenu, mlipie mafuta, dereva, salary, accomodation, posho, na bado ntawachakachua. teh! teh! teh! usijibu soma halafu kajenge taifa.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pitia bar kubwakubwa mijini mameneja watakuambia kazi zao wilayani.
     
  6. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kufungua semina na kufunga , kukimbiza mwenge ,kazi nyingine sijui kwa sababu akiwa kiunganishi kati ya rais na wilaya yupo mkuu wa mkoa ,na RAS WOTE NI WATEULE WA RAIS .
     
  7. V

    Vatoi Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusimamia protocal na kuhakikisha wamelipwa vizuri mishahara yao
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi sioni wana kazi yoyote ya maana ambayo haiwezi kufanywa na madiwani ni kupoteza tu hela na kupeana kula
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mjumbe wa mkutano mkuu wa ccm taifa
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kazi zote afanyazo mkuu wa mkoa ila yeye zinaishia katika ngazi ya wilaya which means wakati mwingi anakua hana kazi maana zimeshafanywa na mkuu wa mkoa ama mkuu wa mkoa anakuwa hana kazi maana zimeshafanywa na mkuu wa wilaya!!! Hapo ndio uone jinsi serikali ya jk ilivyo dhaifu!
     
Loading...