Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kazi ya wakala katika uchaguzi ni nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wakuletwa, Nov 4, 2010.

  1. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nauliza kwa sababu nashindwa kuelewa maana wao ndio walikuwa muhimu kutuletea habari zote sahihi za uchaguzi na Mwenye kibao wa tume angekuwa kazi yake ni kukat na kupest sasa hii ya kukat tu imetoka wapi? Na nyie mawakala tunaomba mtunze kumbukumbu zote muhimu za uchaguzi maana dalili za kufungwa watu zinaonekana kabisa. uUwakala si mchezo ndugu zangu. Plss tunzeni hivyo vidhibiti si mnajua kikiwaka hapa nyie ndio mtakuwa wakwanza kuhitajika.:cool:
     
Loading...