Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kazi ya state house information director ni nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tambarare, Jun 14, 2011.

  1. t

    tambarare Senior Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui labda kwa uelewa wangu mgodo,naomba kuuliza kazi ya rweyemamu pale ikulu ni nini? nimeuliza kwa sababu siku zoote rweyemamu akipigiwa simu kupata maelezo au ufafanuzi kuhusu ikulu atsema haaa nipigie baadaye and so and soo..........hajui majukumu yake au
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kazi yange ni kutengeneza mabango ya kampeni za uchaguzi za JK na kutoa taarifa kwa vyombo vya habari pale rais anapoanguka jukwaani
     
  3. womanizer

    womanizer Senior Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uelewa mgodo au MGODORO?
     
Loading...