Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kazi kuu ya Mh.Rais ni ipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapo Jr, Mar 11, 2012.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Tangu uchaguzi mkuu ufanyike nchini(2010)rais amekua ni mtu wa ziara nje ya nchi huku ndani ya nchi ni migogoro,migomo,mauaji na utendaji usifaa wa wasaidizi,lakini sijamsikia akiwawajiba wasiotimiza wajibu wao.mfano mzuri mgomo wa madaktari madai yao ni mengi hasa mawaziri wa afya likiwa moja kati ya hayo,wakigoma madaktari sisi wananchi wa kawaida ndio tunaoathirika,hata awe rafiki anapokosea awajibishe kulingana na sheria husika
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kutekeleza ilani ya chama!!
     
Loading...