Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi katiba ya sasa imekaa vp kwa Wanawake?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by superfisadi, Dec 6, 2010.

  1. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katiba ya sasa imempa nafasi gani mwanamke kwa sababu huwa nasikia mapungufu ni mengi ila sijasikia Wanawake wakidai katiba mpya
     
Loading...