Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kati ya mlimani city na quality centre wapi pako juu zaidi..?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by driller, Jan 9, 2012.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wana jamii nilikuwepo pale quality juzi..! jamani mimi ninaona pako juu sana..! yani theater ni balaa mazee..! na misosi sasa yani ni balaa wazee..! wewe unadhani kati ya pale na mlimani wapi pako juu..!? kwa entertainment na shopping na relaxation...?
     
  2. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    wapi mademu wakali na vijana wa donta,wabishi wa mjini wanajazana?.......itasaidia kupata jibu la wapi pakali kwa kurelax na entertainment!......wenye kupenda starehe za kuonekana watakuja kukujibu hapa!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Hivi kati ya dengu za kukaanga na mahindi ya kukaanga, ipi tamu zaidi?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,161
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Kipya kinyemi,demu mpya always anakua mtamu kuliko uliyemzoea,so QC wanaiona ipo juu kuliko MC.
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wel, quality pako juu bt weng hawajui kama ipo iyo sehem, then location imekaa vibaya.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa zama za Lodi lofa ningekujibu MC bse ni mlimani so lazima iwe juu.Ila kiuhalisia Manji katoa kitu sio masihara ingawa ni izi izi ela zetu za NSSF,Kagoda etc
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye nssf na kagoda hapo mkuu!
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    vipi wanapatikana kama wale wa kinondoni makaburini usiku!!!
     
  9. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Manji ni fisadi namba moja, mi nilipita juzi kati pale ikabidi niwaze mara mbili maana kama terminal 3 ya dubai airport jinsi panavyowaka, yaani zimepangwa shop kwa style ya kimitaa hadi unapotea, na pale nyingi bado zipo empty zikianza kazi zote si ndo balaa, dah kusema kweli kwa project kama hile hata kama ur sweetheart anakupenda vipi ndo atongozwe na manji lazima akuambie dear unajua home wananitegemea so future muhimu naomba tu niolewe huku he he he, tatizo parking tu ndo mliman city kapatia, but shoping and relaxion manji katoa photocopy ya shoping za walioendelea
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kabisaaa! nakubaliana na mdau hapo juu....Quality center pako juu,ni padogo compared to Mlimani city but pamependeza sana. Hata ile supermarket (Uchumi supermarket) nimependa mpangilio wake....Inshort,kaipiga gap Mlimani city...Ila kwenye suala la parking Mlimani city kapiga bao tena kubwa tu..
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kijografia, mlimani city ipo juu zaidi kuliko QC.
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wewe unajua vitu vya ukweli asee..! kwa ambao hawajaenda quality hawawezi kujua kitu asee..! pako juu sana pale mlimani hakuna kitu wazee..! hebu kwa wale mliozoea mlimani kajaribuni quality kama mtaacha..!
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    lakini kwa quality hasa wapi pako juu..? tuwe wakweli tu jamani..!
     
  14. driller

    driller JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kweli wewe ni mkata kiu yani hapa umeikata kiu yangu wengine walikua wanaiongeza tu hapa..! asee pale sio mchezo yani..! manji ni nnnoma jamaa angu daah..!
     
  15. K

    Kisoma Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja niende leo nikatabaruk maana nimehamasishwa mno hasa na huo mfanano wa terminal 3 ya Dubai! tupunguze machungu ya kutoenda nchi za wenzetu.
     
  16. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Qulity centre huwezi kuifananisha na mliman city kiukweli na kiharaka haraka kwa machoni qulity centre ipo juu ila sasa eneo lake ni dogo dogo dogo mno wahudumu na wamiliki tu wamaduka mle ndani wakipark magari yao eneo la parking lisha jaa.
    Vile vile eneo iliyopo siyo kivile sanaaa.

    Ngoja wakina Q-chief na kundi lake watinge huko wataanua magari kama yao vile.
    Vibaka wakishamili ndipo ubaya utakapo anzia.
     
  17. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je iko mitaa gani kwa sisi tulio huku Sitimbi tukija dar ili tuweze kufika hap Q.
     
  18. M

    Mutu JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    QC iko hapi ?
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mlimani City bado pako juu kutokana na sehemu, Quality pazuri kwa majengo yake mapya!
    Kingine kuna kelele sana wanatakiwa wafunge vifaa kupunguza zile kelele
     
  20. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Location ya Quality siyo kabisa, lile ni eneo la viwanda bwana residence ziko mbali, usafiri kwa wanaotumia daladala ovyo but Mlimani city imekaa bomba even transport is available easilt
     
Loading...