Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kasi za Internet zetu ni kiwango gani hasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Apr 25, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Imenichukua siku kadhaa sasa ku-download faili lenye ukubwa wa 735mb kupitia torrents na nimetumia zile zinazodaiwa kuwa ni 'broadband;' yaani Zantel na TTCL na kwa kweli nimelazimika kujaribu internet ya kawaida 'Habari' ya hapa Arusha baada ya 3g za kibongo kushindwa ku-deliver.

    Hivi ni kila mtu anapata adha hizi au nimetokea kuwa na bahati mbaya? Na ni kweli kasi za 3g zetu ziko kwenye mb/s na siyo kb/s?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Yale yale mwana. Mimi nimejiunga na Light day ya tiGO, spidi inakatisha tamaa kixhenzi! Kufungua homepage ya JF tu maelezo... Aaaagh!
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    pole lakini tangazo linajieleza wazi, wanaposema nimejiunga na internet ya tigo yenye kasi ya ajabu....? (more than slow)
     
  4. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hizo speed wanazosema (mf. Zantel 3mbps) unaweza kuzipata labda kwene saa saba usiku na kuendelea. Mchana utachezea less than 100kbps. Halafu pia nadhani torrent huwa zinadownload taratibu kuliko means nyingine.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Umenichekesha sana kaka, kweli ni kasi ya ajabu....
     
Loading...