Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi karne hii Mapenzi ni lazima kushea jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Penelope, Oct 1, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi kushea ni lazima sana kwenye mapenzi?Kama ni lazima basi kwa nini hatuzoei ili mtu ukitendwa tena na tena usiumie?
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ah yani nizoee kutendwa?ah jamani kisa na mkasa cha kujiumiza !kumpendwa haimaanishi utese na kupenda haina maana uteseke! Penelope vp dear?hebu funguka zaidi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...