Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kampuni serious inaweza ku sponsor Blog za kutukanana?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Positive, Mar 26, 2012.

  1. P

    Positive Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    kampuni zinaangalia traffics za blog ni watu wangapi wana visit katika blogs
    Wao wanafanya marketing mfano u-turn ni moja kati ya top ten blogs zinazovisitiwa kwa wingi so ndio maana vodacom wako hapo
    U.s.a watu wanafanya sana hii unakuta mtandao wa ajabu tu unaongelea maisha ya mastaaa flani kaliwa na flani ila makampuni yanayo toa hela yao ni ndefu sana

    Google nao na seo marketing yao hawachagui ni pesa yako na ndio maana hata utakuta mitandao ya NGONO inapatikana kiurahisi katia SEO
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wangalia watembeleaji wa blog hawaangalii maudhui au lugha inayotumika.
     
  4. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umhimu wa kampuni ni kujitangaza kwani wanao visit blog za matusi wanaweza pia kuwa wateja wa kampuni husika.

    we are after making money.
     
Loading...