Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kama Inatokea Hivi! Inakuwaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Scofield, Jan 21, 2012.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkeo amepata nafasi ya kwenda kusoma, Pale nyumbani mna watoto wawli, mnaamua kuagiza mfanyakazi kutoka kwenu kijijni kuja kuwasaidia kazi, na siku ya kuja mfanyakazi unaenda wewe mwenyewe kumpokea, kwani mkeo alikuwa anakamilisha taratibu ili siku mbili tatu asepe.

    Tahamaki ulivyomuona binti mwenyewe mapigo ya moyo yakaongezeka kasi, kwa jinsi binti alivyo mzuri.

    Wasifu wa binti:
    -Anaonyesha kama ana miaka 18
    -Alivyotabasam tu vishimo vidogo vikatokea kwenye mashavu
    -Kifuani kitu saa sita
    -Tumbo lake dogo kama ajala akashiba
    -Rangi yake maji ya kunde, macho kama amekula kungu manga
    -Kwa ujumla binti ana mzuto wa kimapenzi

    Wasifu wa mkeo:
    -Ana miaka 30, lakini kama ana miaka 55
    -Sura yake imemkomaa kwa ajili ya kubadili cream, mara movate, carolight n.k
    -Minido hiyoo, tumbo ndio usiseme kama kala ubwabwa wa shuhurini
    -Nyuma amepigwa pasi, viguu kama fito.
    -Akiongea mkali kama anatoa amri jeshini.

    We mwenyewe sasa handsome boy una miaka 40 lakini kama 25.
    Je! mkeo atakubali ubaki na huyo mfanyakazi kweli?

    NB: Mkeo uliozeshwa na wazee kijijini wala hakuwa chaguo lako
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe dah! hapo waifu kila akikaribia kumaliza masomo namtaftia chuo kingine aendelee kubakia ughaibuni, halaf najifanya kumtumia vi email vya kizushi "I miss u kuliko matairi ya meli", kumbe wizi mtupu.

    Halaf kama inawezekana nipatie contact za hako kabinti mkuu.
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuuu mbavu sina!
    Alafu nyumba yangu full gate ndani kwa ndani hakuna mpangaji so umbea hamna wala nini mnamaliza ndani kwa ndani.
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuhusu contact, ngoja nikafanyie intavyuu, nitakupa.
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwavile kana miaka 18 mkuu unakafanyia besdei tu, ile mida ya kulisha keki unakambia kafumbe macho, kakifumbua mzembe ushaharibu.

    Halaf unampigia simu waifu unamwambia "maisha magumu honey jitahidi sana kukusanya vyeti tutavihitajia huko mbeleni"
    ukikata simu unaludi kumalizia second half.

    Maisha ni simple jibaba sisi tu ndio tunayacomplicate
     
  6. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    unapga kitu, then unakajengea na kukafungulia bsnes alafu kanakua kamji kako kadogo! na gari unakanunulia kasipewe lift ovyo!
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    naenda kulala... baadae.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unatafuta kiranga
    utamzalisha sasa hivi
    na mkeo akirudi ndio utatia akili na hivi kakomaa.

    Huyo binti huwezi kaa naye mrudishe utafute hausi boi
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mama watoto kwenye mazingira haya hatakuwa na amani moyoni mwake kwa hiyo atafanya juu chini kuhakikisha huyo mwali anarudi alikotoka..............yaani ile kwake au kwa hako kabinti..................
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    usiku mzima ulikuwa unafanya nini hadi usikie usingizi?.............mie kero yangu kwako ni hiyo avatar tu sia kero nyingine.................unveil her face please...........
     
  11. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo sasa! lakini kumbuka kuna mtoto ana miaka 11!
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo mwali mwenyewe kaingia leo jioni yeye anatimua kesho kwenda masomoni, alafu kuna mtoto wa miaka 6 anaitaji maangalizi.
     
  13. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    scofield again na house gals

    vipi kile cha ARUSHA ulifanikiwa kukonga coz ulikuwa unakomaa baridi kali, then unaumwa malaria house gal yupo anakufariji,?

    inaonekana upo experienced sana na hawa watu et?

    :focus:
    sidhan kama wife wako atakubali ubaki naye otherwise atakuweka kwenye chupa na kuondoka nawe hadi ataporudi ndo akufungulie.
     
  14. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku zote mwanamke matunzo umeshndwa kum2nza mkeo apendeze unaona wengine, unatafuta 2 sababu ya kucheat na justfication sio tabia nzuri hyo,ridhika 2 na mkeo alivyo,
     
  15. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hapo lazima amsepeshe coz anajua lazima utatra uwepo
     
  16. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu ile nilifuata ushauri wa wengi nilik********* kako poa tu hata hakajafanya makeke na malaria kushnei.
     
  17. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jembe la mkono lilimuharibu yuko shapeless!
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama hivyo bora waifu asome hadi PHD tu akae huko huko na mshahara wangu namtumia awe anatumia yeye mi najibakizia za kujikimu tu hehehehe:lol:
     
  19. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii wamama lazima inawauma ndio maana wanachungulia wanatoka kimya.
     
  20. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanangu huo mtihani hata wa form 2 cmple kama kweli uliyoyacema ndo kweli lawama hz
     
Loading...