Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi julio ni kocha wa timu ya taifa au ya kikwete?

Discussion in 'Sports' started by Yericko Nyerere, Mar 23, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nimemsikia na kumuona julio mida hii tbc anasema atamwakilisha vema kikwete nimekerwa sana na huyu kocha sijui wapembuzi wenzangu mnasemaje?
     
  2. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mpuuz tu huyo... Anataka kujpendekeza kwa ****** il apate ulaj taifa starz kwa hyo me cmshangai sana.... Ana majungu sana huyo jamaa.
     
  3. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    katika makocha wa tanzania julio unamuhesabia!
     
  4. m

    masingo sharili Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Julio ana kelele sana. Anasahau kuwa ni kocha wa timu ya taifa. Kikwete ni mtu kama walivyo watanzania wengine na timu sio yakwake ni ya watanzania wote.
     
Loading...