Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi JOTI wa zecomedi ni mwanaume?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ubungoubungo, Oct 29, 2010.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hivi joti ni mwanaume kweli? au ndo hivyo tena kama wanavyosema mitaani wengi....jamani kwa wale ambao wako karibu naye, hivi tupeni story, manake kuna uvumi kuwa si riziki. kwa upande wangu, nilivyomwangalia jinsi anavyoigiza, nikaona hakika hata kama angekuwa riziki, ile kuigiza anaweza kuwa ameingiliwa na mapepo ya kutokuwa riziki...hivi mlishawai kumwona hata na mdada tu ameongozana naye auuuuu, vipi?

    orijino comedi ni agent wa ccm na shetani. kitendo chao cha mwanaume kuigiza kama mwanamke hata mimi kinanikera kupita kiasi. wale wa FUTUHI wa star tv mbona wanaigiza safi tu? wao wananini? na wako sambamba na shehe yahya....msaidieni joti jamani nyie mlio kairbu naye....
     
  2. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachofahamu mimi, kwa sababu Mkwere nae ni mwigizaji/Msanii basi wanamwita JOTI pia.
    Mtaani kwetu hawataji Kikwete, ukisikia JOTI ujue wanamaanisha kikwete.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Waku hata mimi uigizaji wa Joti unanitia majaribuni siku moja mwanangu wa kiume anasoma darasa la tatu alijaribu kuigiza kama Joti nakwambia alikula kibao cha kisawasawa mama yake akanikasirikia sana nikamwambia pengine haoni hatari iliyo mbele ya mtoto wake.

    Nimepiga marufuku vipindi vya Zekomedi nyumbani kwangu kuepuka watoto kunasa upuuzi wa TBC1.
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kile ni kipaji adimu mkuu...! NDO MAANA WANAITWA WAIGIZAJI...!!

    kama vile mtu safi anaweza akaigiza kama jambazi lenye roho mbaya ...lakini in reality he is not..! ITS NO BIG DEAL..!
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Silent Whisper,

    Mkuu nakubaliana na hoja yako lakini zekomedi kwanini hawatafuti wasichana waigize sehemu ya wanawake.Unajua kupitia Joti Tanzania inaweza kuzalisha mashoga kibao jamaa anafanya kazi ya shetani kabisa.Nimeangalia filamu na komedi nyingi sana za majuu mwanaume akiigiza sehemu ya mwanamke zinakuwepo sababu za msingi huku kwetu kina Joti wanabinua midomo na kupepesa macho tunashangilia badala ya kuwatandika viboko siku ukikutana na mwanao anajishebedua utaoana kawaida kumbe mambo yameshaharibika.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Napenda uigizaji wake ile kuigiza mwanamke kunaniuzi kweli!
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Hii inaonyesha jinsi ambavyo anavaa uhusika wa nafasi yake anazoigiza..................... HIVI UNADHANI WALE WANAOIGIZA UJAMBAZI......... NI MAJAMBAZI KWELI.........???? AU TUSEMEM MNAUMIA TABIA ZENU ZIKIIGIZWA..........????
     
  8. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    jamani waulizeni wateja wa kila siku ya baa ya Ashura Macheni watawapa stori kwanini JOTI ghafla anapenda kuigiza kama DEM...alicheza na vijana wa TEMEKE
     
  9. S

    SUWI JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ithink anavaa uhusika tu, na ndivyo muigizaji anapaswa kuwa ili kuleta picha halisi ya kile unachotaka kukiwakilisha kwa hadhira.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Amini usiami,huyu ni punga!!!
     
  11. s

    shade Senior Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    uhusiano wa kina joti na yule jamaa manji aliyewapa magari ni wa kuhoji. hata kama ni uighizaji ya nini kupendelea kuigiza design moja tu? wazazi tuwe makini maana ni mkakati wa kutufanya tuone ushoga ni swala la kawaida tu ktk jamii yetu ya k tz.
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haina shida wasi wasi wenut tu. Joti siyo wa kwanza kuigiza hivyo. na kwa taarifa yako lile kundi likiingiza wanawake mule wanakufa . Nawapa bigup sana, na waendelee kwa kujinafasi.

    Wenzenu wanapata ugali wa kila siku.
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahaha hahaha
    joti ni msanii mwenzangu. ila mie ni mtalaam wa anatomy. nikiangalia mdomo wake nahisi kuna vitu oversize vinapitia mdomoni hapo au ameulegeza ili uonekane wa haiba ya kike. Angalia taya zake anavyoongea utaona ziko kama zimewekewa spring zisivutike zaidi.

    Anaigiza vyema ila anapitiliza kwenye ukike mpaka inatia aibu.

    Mimi nimeiweka TBC1 PG yaani parental guide kwa sababu ya kipindi hichi tu
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Simo!!!!!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mbaya zaidi watoto ndo wanakipenda mpaka basi.yeye ndo anayeujua ukweli lkn mmh inatia shaka
     
  17. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    ndio maana tuko nyuma wenye kila kitu,hata hili nalo mnalijadili ungeenda kumjaribu na ungekuja hapa na jibu zuri tu
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mimi nahisi anaigiza tu,mbona akiigiza kama babu mzee anaweza?part nyingi anazoigiza anaziwezea
     
  19. s

    schulstrasse Senior Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joti ni noma yaani nimecheka saana,he is funny.:smile:
     
  20. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha kuangalia hicho kipindi(period) . Mbona filamu za uchawi na za kijambazi unaruhusu watoto wako wanaangalia?au ni sawa kujifunza ujambazi? Acha vijana wawaburudishe mashabiki wao
     
Loading...