Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi JOTI anawarekebisha au anawaumbua wasanii?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chalihi kachara, Oct 5, 2012.

  1. C

    Chalihi kachara Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana mtu mzima AY katokelezea kwenye segment ya copy and paste kwenye kipind cha orijino commedy -TBC 1,shukrani zimwendee joti kwa kuwafichua vilaza wote wanaojiita wanamziki,
     
  2. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,661
    Trophy Points: 280
    Anawaweka attention kuwa wawe wabunifu na vitu vipya sio vile tulivyovizoea na tukavichoka...
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    bwahaha AY kakopi wapi tena? wenyewe ukiwauliza wanakuambia eti ni sampling na sio copy na paste
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kina Joti hawana jipya watafute kazi nyingine ya kufanya kuchekesha wameshashindwa.....ivi iyo copy n paste nayo ni kichekesho??......yani wamekuwa kama marehemu anaetaka kuondoka na wake.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Wanawaumbua wasanii uchwara.
     
  6. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nilipenda sana ile segment jana..AY Alikimbia mbaya
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwambieni Joti anasalimiwa na mmiliki wa kampuni filisi ya scandinavia.
     
  8. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ............searching for network............
     
  9. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Alimla!au wanahusiano gan!
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hushangai kwa nini kile kipenid chake cha "ALIYEFULIA" walikiacha?
    Dogo alihemewa!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,817
    Likes Received: 5,142
    Trophy Points: 280
    Joti ana chambua makosa ya maproducer na kudhani ni mkosa ya wasanii!
     
  12. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ni KIPIND CHA KWENYE TBCCM NINI
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mkuu karibu hongera kumaliza ban,ila kina joti hawana kipya,ile ni kundi la kucopy
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Umemaliza bab!!!!hivi hawa kina joti wanafanya vichekesho au maigizo?
     
  16. Type

    Type JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pia nao hawana jipya bora hata mwanxo wakiwa eatv, bt now bureee kabisaaaaaa
     
  17. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Hiki kipindi kipo hivi!!!!!!! Mm navyojua wao ndio wamefulia.
     
  18. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    sampling ndo coping hiyo hiyo chalii yangu,wanaipaka rangi tu!F.A akajifanya Fredro Star wa ONYX kipidi kile na ngoma yake ya ingekuwa vipi,Mike T akajifanya Fifty Cents na ngoma yake ya Je Utanipenda akikopi 21 questions ya mtu mzima thumni and the list goes on!mi nawatazamaga waavyojishebedua halafu nikitaka muziki wa kweli nawatafuta Parapanda Arts naona kitu cha moja kwa moja jukwaani roho inasuuzika..........wote wezi tu!!
     
  19. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    siamini kama wasanii wanakuwa hawajui,wanajua na wanaafiki..some of them nimewasikia wakitoa maelekezo ya 'nataka beat kama ya fulani' nikiwa studio,sidhani kama msanii makini anaweza fanya hivyo.varieties zinatakikana sokoni ila Joh Makini kujifanya Hover,Godzila kujifanya Fifty,Ngwea kuwa na swaga za Wizy,Pina kukausha koo kwa kujifanya Dmx nadhani haikai poa wazee,what happened to creativity and uniqueness?wapi ngoma kama ANHA! au USHANTA au NINI DHAMBI za X-PLASTAZ?kina joti wanakosea kwenye ya kwao(mi sijali sana huko)ila kwa hili wanaambia wanamuziki wetu ukweli!!
     
  20. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sampling ni illegal na unatakiwa upate ruksa ya mwenye nyimbo kwanza sio unaamka asubuhi hapo bungoni unachuka beat ya mtu nzima nzima unsema una sample huo ni ufala. tatizo lilipo ni la kijamii hii nchi kimsingi haina vichwa kwa maana ya creativity na originality, lishe tunayopata udogoni ni duni pia tunanyonya sana maziwa ya ng'ombe udogoni mama zetu wanata matitia yabaki wima, maziwa ya ngombe yanadumaza akili.
     
Loading...