Hivi jk unajua adha ya nyumba za kupanga ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaNanii, May 8, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akilihutubia taifa katika maadhimisho ya Mei Mosi , JK alilaani tabia ya watumishi wa umma ambao kila wanapohamishiwa huwa wanajenga nyumba ya kuishi. Hivi namuuliza JK anajua adha ya nyumba za kupanga ?
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini asijue! Wakati na yeye amekulia kwenye maisha ya Dhiki.
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....kwahyo ndo mjenge nyumba kila kituo kipya cha kazi....!?? UFISADI ni janga la kitaifa....
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,947
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 83
    kwani mara ya mwisho yeye kuishi nyumba ya kupanga ni lini?
     
  6. B

    Baby shangazi Senior Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama uwezo unaruhusu why nisijenge?ntajinyima na kamshahara nijenge hata kibanda tu, mbona wao wanajenga?kila mbuz atakula kwa urefu wa kamba yake
     

Share This Page