Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi JK na Kanumba the great,nani anapenda kujichekelesha?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ndevu mzazi, Jan 9, 2012.

  1. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nisaidieni hili.
     
  2. u

    usawa wa Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona ni wote wanpenda kujichekesha ila ya JK ni natura ( in born character) ambayo amezaliwa nayo ila mwenzangu yule ni ya kufoji.....endeleaaaaaa
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na usawa wa hapo juu..JK ana character ambayo kazaliwa nayo,anatabasamu all the time..
     
  4. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    kweli jf ni home of great thikers!!!!naisi wewe in wema sepetu,kama sio wema basi wewe ni wolper au uwoya!!!
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kucheka si kosa KOSA NI KUCHEKA MAHALI PASIPOSTAHILI, JE KATI YA J.K NA KANUMBA NANI ANACHEKACHEKA HOVYO MAHALI PASIPOSTAHILI KUCHEKA?
     
  6. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Upo sahihi kabisa. JK anacheka all the time, hata akiwa kwenye Msiba, akitoa pole kwa waathirika wa Mafuriko, milipuko ya gongolamboto, akiwa hospitalini ameenda kumwona mgonjwa, mfumuko wa bei kwa wanannchi wake wanapata shida, mgomo wa mafuta, mgao wa umeme,

    By the way JK anacheka all the time, hata atakapo kufa atacheka tu
     
  7. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I love u.ili jukwaa lipi vile bwana mjuaji?
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kucheka cheka ni ugonjwa unaowakumba wanawake ambao hawajafanya malovee kabisa au muda mrefu hivo ni kaugonjwa..HIS EXCELENCY NI M2 WA KUTABASAMU 24-7, KANUMBA ATAKUWA MWENDAWAZIMU.
     
Loading...