Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Jk huwa hasomi Jf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kamtu33, Aug 29, 2012.

  1. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Habari zenyu bwana!.......
    Huwa mara nyingi najiuliza huyu rais wetu huwa haingii humu Jf kuona vilio vya wengi naana huku ndo kuna mambo mengi hata ambayo yanaweza kumsaidia atuongoze vipi na nini tumsaidie ila mambo yaende au yuko sana kwenye facebook? ila hata kama yuko huko si ana wasaidizii kwanini wasimfikishie yale tunayojadili huku?
    Nawakilisha.
     
Loading...