Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi JK huwa anaangalia vigezo gani katika teuzi zake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Jan 9, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana jamvi, hili suala huwa linanitatiza sana katika teuzi nyingi za JK . Mimi nadhani JK huwa ana consider dini ya mtu na urafiki .Je wewe as a great thinker unadhani JK huwa ana consider criteria zipi katika teuzi zake?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Content !
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ushosti zaidi any swali..
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Urembo,utanashati,toaji wa Suti,Uwezo wa Kumuongopea,Udugu,Ukabila,Udini,Uswaiba,na kuweza kufanya naye dill za umafia na kuangamiza jamii bila wasi utapata cheo mara moja
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Ushikaji na kulipa fadhila na kwa mbali kidogo udini.
     
  6. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. Udini
    2. Schoolmet
    3. Wadada wote aliotembea nao enzi hizo kama ameenda shule tu lazima apate uteuzi
    4. Udugu
    5. Uwezo wa kuchonga dili
    6. Utanashat
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe umesahau mambo mengi sana,kama kumegewa n.k.
     
  8. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio mana tunataka katiba mpya
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    technical know whom
     
  10. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahaaa, wewe hujatulia.
     
  11. so who

    so who Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukiwa na dalili ya kaushirikina na kausomaji kidogo wa nyota, mnoko, mbea, mkuda, kwa Jk unaweza kuwa dili kweli!
     
Loading...