Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Jk anazungumza na wazee au anawaambia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Mar 12, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi ninavyojua, kuzungumza na wananchi ni hali ya kila upande kuongea na kupeana mawazo. katika hili, Jk amekuwa akisema anaongea na wazee na wakat ukiangalia na kusikiliza unaona kuwa ni yeye anayeongea na sio wazee kuongea naye. Cha kushangaza unakuta mzee anahojiwa na waandishi anasema ana furahi eti kwa sababu JK ameongea nao...! Sasa hapo JK kaonea nao au kawaambia mawazo yake tu? Ni kitu gani ambacho wazee wamemwambia JK?
    Kazi tunayo!!!
     
  2. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jikumbushe kupiga hadithi utapata jibu
     
Loading...