Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi JK anapokelewaje airport za Marekani na nchi zote za G 8?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, May 22, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida Rais wa Marekani na viongozi wote wa nchi tajiri duniani (G8) wanapowasili Airport ya Bongo
    huwa wanapokelewa zaidi ya VIP....yaani ulinzi unakuwa mkali,mapikipiki ya msafara na magari maalumu ya
    msafara hadi ikulu na siku hiyo njia zote za katikati ya jiji huwa zinafungwa kwa mda wa masaa kadhaa.

    Sasa swali langu ni -:
    Je na Rais wetu Kikwete atambeleapo nchi za viongozi hawa huwa anapata the same VIP service? i mean
    mapikipiki ya msafara,magari maalumu kuanzia Airport na njia zao kufungwa kwa mda kupisha msafara wake?
    Na hapo airport anapokelewa na nani? Gavana wa jimbo,meya,au Rais wa nchi?

    Msaada jamani kwa faida yangu na watu wengine.
     
  2. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kiu yangu nami kufahamu hilo..
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani we acha tu!...tusibiri watahalaam wa mabo waje kutudadavulia hapa
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa siku moja kuna zaidi ya Marais 20 wankuwa NYC.......imagine kuruhusu misafara itakuwaje? Anakuwa mtu wa kawaida kule with a few security details
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tukipata na picha itakuwa safi sana
     
  6. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna kitu mtu mwenyewe unaenda na kikombe cha kuombea msaada......mkononi nani akupokee huko hata wamarekani wa hapo airport hawajui km ni rais huyoo...mikwara mingi ni huku kwao tuu...!
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye ndiyo penyewe....please funguka zaidi!
     
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duuh kumbe wenye kiu tuko wengi!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu hapa:

    [​IMG]
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hili nalo linahitaji kudadavuliwa?
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Mkuu sisi wengine hatujui mambo haya....tafadhali tunahitaji maoni yako
     
  12. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Enhee tupeni uhondo huo hata mimi nilikuwa najiuliza muda mrefu hili suala.
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh!! mbona sielewi? sasa hapa ni airport,ikulu au mtaani tu?
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Rais anaonekana kama mlinzi
     
  15. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kinachonishangaza kwa hawa jamaa ni kwamba why hata hawaigi usafi tu na mipango miji huko wanakoenda wakaisimamia hapa home yaani hawakumbuki sijui hawajali mi nachukia sana...
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    YEYE ni nani kwenye G8?/
     
  17. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umenena
     
  18. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,558
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    swala la mapokezi kwa viongozi wakuu wote, ni itifaki ya kimataifa ambayo inazingatiwa na mataifa wote.. ulinzi anaopata Obama au Bush kwenye nchi za ulimwengu wa 3 sio sawa na anavyokwenda Urussi, au FRANCE, jerumani...unapewa ulinzi na wahusika, sio kama anavyokuja huku na lundo la walinzi..kumbuka hata hapa kwetu kuna wakati wanakuja maraisi JK anakuwa busy, anamtuma makuamu wa rais, au pinda kwenda kumpokea... tofauti na hapo lazima KIongozi au mwenyeji awepo air port kumpokea mwenzake. katika umoja wa mataifa, viongozii wakuu wa ncho wote wana hadhi sawa, haijalishi unatoka katika nchi ndogo au maskini kiasi gani. sema JK anakosa mapokezi mazuri, coz anaenda mno mara kwa mara, mpaka wamemchoka sasa
     
  19. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    hakuna cha zaidi ya ulinzi
     
  20. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nawi naunga hoja mkono.mia
     
Loading...