Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi JK alijua anaongea na kundi gani pale Davos?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Jan 28, 2012.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wakuu nimeona videos za JK anaongea kwenye Forum .Kwanza Brown hakumtambulisha kwa staha sana kama alivyo fanya kwa Zuma na Odinga .Najua mtabisha lakini kuna ushahidi wa jinsi alivyo mtambulisha JK kwenye panel .

    JK naye kapewa nafasi anaanza kuongea kama anaongea na wazee wa CCM mkoa wa Dar .Jamaa kila mahali ni kuchapia oh Tanzania wakati tunapata uhuru tulikuwa na barabara 3 tu za lami .Akaanza porojo na kuacha maswali ya msingi .Je ni kweli aliona yuko sahihi na kuacha maswali ya msingi ? Ghalfa akacheka mwenyewe watu wamekauka tu ukumbi mzima .Ni kweli hakujua watu wanaongelea pale kitu gani ? I stand to be corrected jamani ila ushahidi upo nitaumwaga hapa soon wa kituko chake cha hadithi za barabara miaka 50 iliyopita .

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Tuna matatizo makubwa ya Uchumi, lakini matatizo makubwa zaidi ni kuwa na hawa watu wawili:
    Jakaya Mrisho Kikwete - URT President
    Pinda Mizengwe URT Prime Minister

    WE have FOUR Solid years for them to go; wasting another 10 years?
     
  3. a

    afrione New Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nimeona kwenye youtube mwarabu yule chairman Heikal wa CITADEL CaPITAL amelalamika kuhusu kukamishwa na rushwa katika miradi wanayotaka kuifanya Tanzania,Kenya na Ethiopia lakini hakutaja ni nchi gani.

    Oginga alipozungumzia akasema sio Kenya.....sasa Kiwete anaulizwa swali kuhusu elimu yeye halijibu swali hilo bali inaonekana anajibu malalamiko ya Heikal......MY TAKE Bandwith anayo lalamikia Heikal ni Kikwete
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kikwete alikuwa over excited utadhani hakujiandaa hata alipokuwa akitambulishwa na Brown hakusikia hadi Odinga akamshtua kilichomaliza confo lake ni pale alipobabaika kujibu swali la IT education nilimwona kachanganyikiwa kabisa.
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mi bado naangalia youtube sasa hivi, ...............ila nimemwona JK akiwa na desa la nguvu.................
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ............ manufacturing of teachers!!................
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mie nilishamsamehe na kuacha kufuatilia mazungumzo yake siku nyingi tu! U-Rais ni "mgumu" na unahitaji mtu "makini" na siyo "wito" kama baadhi ya watu wanavodhani.
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Samahani Mkuu,
    Hilo neno limo kwenye majibu ya JK????
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa Secondary ya kata
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi hakuna njia yoyote ambayo tunaweza kupunguza miaka ya jk? Mie naona miaka Minne iliyobaki Tanzania itakuwa kama sio nchi tena! Jamani kwanini tusifikilie njia mbadala? Kwani lazima amalize miaka yote?
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    swali la msingi kabisa,ahsante,
     
  13. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu,............... huamini???................ sikiliza dk ya 48 -50!!! .................
     
  14. S

    Singili Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata akichapia huyo ndiyo rais wa JMT mpaka 2015. Na kuna tetesi akaongeza tena miaka 5.Sheria si misaafu.
     
  15. S

    Singili Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangaza nia tukuchague Oct 2012.
     
  16. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I can understand him he is frustrated this nations has bg problems than his head can take n think and when he is trying to solves he finds out he has led the nation to more large problems,so he fls hopeless,helpless and confused,
     
  17. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwa ushauri,sina vigezo vya kutosha na pia i believe in helping my country in other ways than leading,
     
  18. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Ndio Rais wa tume ya uchaguzi...
     
  19. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Watanzani tuna mosi jamani, sijui tulimkosea nini Mungu!!
    Alipataje uraisi huyu kiazi!? Mtu mweupe kabisa......anakuwa raisi! tulidanganyika nchi nzima! na tunaendelea kumvumilia?
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Lunyungu rudi utupe taarifa kamili kama ulivyoahidi
     
Loading...