Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi JK alialikwa kwenye mkutano mkoani Ruvuma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bigcell, Oct 6, 2010.

  1. bigcell

    bigcell Senior Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani waungwana kwanza mambo vipi? mimi ni mgeni ndo kwanza nijunga mtandaoni kwa wana JF.Naomba kuuliza ngd zanguni hivi jk alialikwa mkutanoni mkoani Ruvuma au alitumia mabavu yake a.k.a ujeshi kuvamia mkutano wa walimu wetu?
     
  2. m

    mpasuaji Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza karibu jf family lakini suala zima la mabavu au mwaliko sana sana mko wa ruvuma mimi ningekuwa mmoja wa waalimu hao ningeshukuru sana kupata fursa ya kukaa na mh rais na kumueleza au yeye kupata fursa ya kutusikiliza waalimu na matatizo yetu kwa ukaribu zaidi watanzania tuache ulimbukeni tutetee utaifa sio upuuzi wengi wetu shida za waalimu hatuzijui kwa undani zaidi ya kuzisikia tu naamini ukiwauliza hao walimu walilichukuliaje suala zima la mh kuwepo hapo jibu lao unalijua tetea utaifa
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Watakuwa walimwalika sidhani kama hawakuwa wamemwalika angelijialika. kwenye siku ya Mei Mosi hakualikwa na hakwenda ila yawezekana ali-lobby wamwalike kwenye huu uzinduzi wa jengo maana yaelekea anayo njaa kali ya kuonyesha bado anakubalika wakati sivyo.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Dar Leo limemnukuu kiongozi mmoja wa tukta akisema alialikwa "kama taasisi".
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Du!
     
Loading...