Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi jk akistaafu, watu watamkumbuka kwa kusema heri aliepita???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by YoungCorporate, Aug 20, 2011.

  1. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna hali fulani ya wananchi kumchoka raisi akiwa bado madarakani mfano mwinyi, mkapa na sasa jk. Lakini baada ya kuchaguliwa raisi anaefuata mambo huwa tofauti na wananchi wengi husema afadhali aliyepita...kwasasa watz wengi wanasema heri ya mkapa angalau hata hotuba tulikuwa tunazielewa, alikuwa na maamuzi fedha ilikuwa inathamani n.k....sasa hivi najiuliza hii trend itaendelea kwa mkulu wa sasa, sijui tutasema afadhali kwa lipi??
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Itategemea kama hawatasema ni zamu ya 'mwanamke.'
     
  3. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aliekuambia atamaliza ni nani? hali yake ni tete
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kikwete mzee wa Kikwere kutoka msoga maeneo ya mkoa wa pwani , hahahaaaaah nitamkumbuka kwa lipi mie Mzalendo wa Taifa hili, labda kwenye Mabembea Jamaika alikoenda na kupimwa afya ya akili kuona mwenendo wake barabara, hahahahaaaaah Vasco da Gama w Kikwere, , ukimuwaza lazima utabasamu na kuangua kicheko......


    [​IMG][​IMG]
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kwa nature ya majority ya kupenda mambo yasolviwe bila kua involved... ndo hufanya kusema bora raisi fulani....
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    KIKWETE RAIS WANGU NITAIKUMBUKA SANA ZIARA HII YA JAMAIKA