Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi jina la ''vidudu'' kwa shule za chekechea na awali lilianzia wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by trachomatis, Oct 19, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Enzi zetu ziliitwa vidudu, siku hizi awali mara chekechea. Hivi nini asili ya jina la vidudu?
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ninachojua wanapewapewa uji na kucheza...
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nahisi ule uji wa Buruga ulikuwa na Vidudu. watoto tulikuwa tukiona vipunje punje tunaita vidudu.
    Umenikumbusha mbali sana
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    darasa la kuandika madudu.
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I think hii ingepelekwa jukwaa la lugha...
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wapi vileee!!
     
  7. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katika umri wake zama hizo lazima uwe hodari wa kudaka/kubaka panzi na balangulu na tetete.
    Mkitoka tu darasani mida ya saa 5 au sita hivi, jua kali basi tetete ndiyo wanapatikana kirahisi. Wewe ni kuandaa chupa. ukimbaka tu unamweka kwenye chupa chap chap. Halafu njiani unawatambishia wenzako ulivyowabaka panzi wengi.

    Umenikumbusha mbali wewe..!!
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rudia kumsoma mtoa mada. Utagundua huko unakotaka ipelekwe ni machakani kabisa.
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    You are totally wrong! The chekechea was called kindergaten, man.
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mimi nimeiposti thread kwa lugha ya Taifa. Enhe,haya na awali je? Na day care ni kitu gani?
     
Loading...