Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi JF ni kama Love addiction?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Sep 22, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kama maradhi ya kupenda kupitiliza......Usipomuona unayempenda unakuwa kama umejeruhiwa. Duh..kwa kitendo cha hawa jamaa kuadimika hewani kwa zaidi ya masaa 6 nimekosa raha tena wikendi hii wametutia majaribuni wengi wetu lol!

    Naombeni ushauri jinsi ya kupunguza mapenzi yangu kwa huyu Kimwana JF HAKYANANI
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kuna vitu vinatengeneza addiction na hii kitu ni balaa!!!!
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I thought l was the only one hurting!
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kuna kitu kimenibamba basi ni JF..
    Hakyanani platozoom kama ukipata dawa ya kuondoa hii addiction basi nitupie na mie!
    Masaa sita kama miaka sita..lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Acha tu hii kitu balaa nina wasiwasi akina Invisible na @maxecence melo wanatia kakokein kwenye server
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    nahisi wamenipa limbwata!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,312
    Trophy Points: 280
    Kwangu me naona zaidi ya limbwata maana nilikosa raha mchana kutwa!

     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh..! so you hurted as if you found someone cheat!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,312
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa maana hii si kawaida kabisa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh!!! Kumbe tupo wengi.
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ngoja nijaribu kucheck na wataalam wa "rehab" watupunguzie mastress maana tunakoenda kibaya
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ndio maana nahisi wameweka kakoein kwenye server hakyanani
     
  13. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nilifikiri wameblock JF address kwenye server yetu kwani nafikiri inasomeka kufunguliwa na kusomwa mara nyingi kuliko zote kwenye computer yangu. Nafikiri JF address yaweza kuwa inaongoza kwa kuwa na watazamaji wengi kwa mitandao ya kiswahili duniani.

    Udumu milele JF.
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sio siri bro..yaani hata hapa home nimeulizwa kama naumwa!
    Manake unyonge si wakawaida..kisa JF..mmmh!
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Aisee nimecheka manake nimepiga picha ulivyokuwa mnyonge.............Ungekuwa kama Asprin huyoo kwenye kiti kirefu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Invisible lazima atueleze hizo server katia nini la sivyo tundamane
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Pole...........halafu idumu milele shauri yako utaumia lol!!
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mm nimegombana na wife siku nyingi kwa ajili ya mtoto huyu JF, nimehama nyumbani nikahamia kwenye mobile nako macho na dole gumba Quishney natumia miwani barabarani wanadhani Mentali
    Sasa nikufanyeje wewe mtoto kabla sijapelekwa Mirembe?
    Pombe na sigara nimeacha hata mademu kweli JF
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    afadhali imenipa muda wa kufanya maongezi na familia.
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    mimi nimeweza kumuangalia Ukwa achinaka again na his famous phrase "a man should hold his manhood for urine to have direction". I just love the dude!

    Nyingine hii, "your wife have bewifed you until there is no manhood left in you".
     
Loading...