Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi jf huwa inachangiwa fedha?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Msolid1990, May 28, 2012.

  1. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na kama inachangiwa wanatumia utaratibu gani?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    mh,napita tu!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heheeee
     
  5. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nna hela zinanisumbua sana. Ok! Anayejua utaratibu anipm anipe namba yake ya m-pesa/tigo pesa nimtumie then aziwasilishe kunakohusika.
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Hata mim nilikuwa najiulizaga hicho kitu nasijui kwa nin? Kipo chini chini kwanin? Anayehusika na utaratibu huo asiweke wazi?
    Au namba za akaunt ziwekwe wazi kwa yeyote atakaye kuichangia.
     
  7. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    tutaku-PM mkuu,tukupe namna ya kutufikishia mchango...
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    wekeni kwenye hii no. yangu jaman! me ni mwaminifu ntazifikisha kunakohusika.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mcheki member anaeitwa PakaJimmy, anafahamu taratibu vema.
    PakaJimmy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    laadhidhi mbna unanibania,me nimemwambia aweke kwny no.yangu ili wote tufaidi afu we unamwambia amtafte pakajimmy?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mwanangu usije ukafisadi pesa kumalizia kile kibanda chenu na Sobhuza mie sintopenda kuja kuwasalimia segerea na huko mjini sijawahi fika. Nakuomba usijaribu kuzipkea pesa za watu
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Honey si unajua cha mnyonge ukikila utakitapika hadharani? Afu ma mkwe ashatahadharisha hapo, na mie jela hapana taka.
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Premium Member
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Msolid1990 inachangiwa Ukitaka utaratibu bonyeza hapa
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/22767-changia-jf-mkono-mtupu-haulambwi.html na Pia wasiliana na Mkuu @Invisible kwa address hii hapa chini

    Michango inaweza kutumwa kwa njia kuu nne:

    1. Paypal users:

    Details will follow

    2. Njia ya pili ni kutumia Western Union au Money Gram na kutuma kwenda kwa Maxence Melo Mubyazi wa Dar es Salaam.

    3. Njia ya tatu ni kutumia Bank accounts za Maxence kama ifuatavyo:

    CRDB:

    Account Name: Maxence Melo Mubyazi
    Bank: CRDB Pugu Road Branch
    Swift Code: CORUTZTZ
    Acc No: 01J2092391800

    4. Njia ya nne:

    Unaweza kutuma recharge vouchers za tiGO, Zain, VodaCom au Zantel au ZAP (0784526444), M-PESA (0755642929), tiGO PESA, Z-PESA n.k kwenda kwa Maxence - 0713444649 naye atakufahamisha kuwa kazipokea. Namba za ZAP, M-PESA na Z-PESA anaweza kukupa ukiwasiliana naye.

    ============================== ===

    Ikumbukwe, SI LAZIMA kuandika jina lako la kweli na SI LAZIMA kwenda mwenyewe bank kutuma pesa hizo (kwani unaweza kumpa unayemwamini na kumpa account details na jina lako ambalo ungependa aandike).

    Tunaweza kuandika mengi lakini ukweli unabakia pale kuwa JF inahitaji michango yenu kwa sana tu.

    Kwa wenye maswali zaidi wanaweza kuwasiliana na Maxence kupitia namba yake ya simu
    [COLOR=#49535A !important] +255713444649 [/COLOR]​
    .
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Msolid1990 inachangiwa Ukitaka utaratibu bonyeza hapa
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/22767-changia-jf-mkono-mtupu-haulambwi.html na Pia wasiliana na Mkuu @Invisible kwa address hii hapa chini

    Michango inaweza kutumwa kwa njia kuu nne:

    1. Paypal users:

    Details will follow

    2. Njia ya pili ni kutumia Western Union au Money Gram na kutuma kwenda kwa Maxence Melo Mubyazi wa Dar es Salaam.

    3. Njia ya tatu ni kutumia Bank accounts za Maxence kama ifuatavyo:

    CRDB:

    Account Name: Maxence Melo Mubyazi
    Bank: CRDB Pugu Road Branch
    Swift Code: CORUTZTZ
    Acc No: 01J2092391800

    4. Njia ya nne:

    Unaweza kutuma recharge vouchers za tiGO, Zain, VodaCom au Zantel au ZAP (0784526444), M-PESA (0755642929), tiGO PESA, Z-PESA n.k kwenda kwa Maxence - 0713444649 naye atakufahamisha kuwa kazipokea. Namba za ZAP, M-PESA na Z-PESA anaweza kukupa ukiwasiliana naye.

    ============================== ===

    Ikumbukwe, SI LAZIMA kuandika jina lako la kweli na SI LAZIMA kwenda mwenyewe bank kutuma pesa hizo (kwani unaweza kumpa unayemwamini na kumpa account details na jina lako ambalo ungependa aandike).

    Tunaweza kuandika mengi lakini ukweli unabakia pale kuwa JF inahitaji michango yenu kwa sana tu.

    Kwa wenye maswali zaidi wanaweza kuwasiliana na Maxence kupitia namba yake ya simu
    +255713444649
    .
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    sry mum, nlipitiwa na kapepo kakifirad. nimekuckia mum!
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    poa laadhidhi,cjui hata haka kapepo kalitokea wapi! c wajua mkeo cnaga hzo tabia!
     
  18. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Good girl......
     
  19. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ...kwanini zipitie kwa mtu..?..kwani jf haina Ofisi..?
     
Loading...