Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi jamani Mzee Nesamburo yupo wap jamani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicas Mtei, Jun 29, 2011.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Tangu kuanza kwa vikao vya bunge cjawah kumuona mzee ndesamburo akichangia hoja yoyote ndani ya bunge. c ile ya posho wala ile ya kususia vikao vya bunge.... wala si ile ya budget ya nchi.. msimamo wake kuhusu suala la posho za wabunge ukoje? je anapenda ziwepo au zisiwepo? Mzee kawa kimya ghafla ... tuambizane wadau....
     
  2. womanizer

    womanizer Senior Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee yupo Swaziziland, amealikwa na Muswati kuhudhuria sherehe za kutafuta vitoto, si unajua tena huyu mzee kwa kupenda yale mambo yetu.
     
  3. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je wewe sii mmoja ya wale walioletwa humu na Nape? Nakwambia utamkana bosi wako mara tatu kabla jogoo hajawika! Mmetumwa wengi kwa kodi zetu! Umeingia humu mwezi huuuuuuuuuuuuuuuuuu..je Si nape kakuleta? Bisha?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Unachorea majibu mstari
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mie ningependa nijue tu yupo wapi Chiku Abwao si ni mmoja wa wanawake maalumu wa cdm?
     
  6. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mzee Philemon Ndesamburo keshazeeka, hawezi changia lolote tena siku hizi. Nashauri ajiuzulu tuchague Mbunge mwingine wa Jimbo la Moshi Mjini ambaye lazma atakuwa CCM
     
  7. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndege ikishapaaa na kuingia kwenye njia yake, rubani anaruhusiwa kufanya kuzunguka kidogo.
     
  8. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ina maana yeyote anayeipinga CDM ameletwa na Nape? kazi kweli kweli.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee Ndesamburo yupo ndani ya mjengooo... nowdays anafanya technical works, kuongee kaacha vijana waanze kwanza. tulia moto wake utauona sooon!
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huku kuwaachia vijana waongee lakini mshahara anachukua yeye ni ufujaji wa kodi za wananchi kwa hili sikubaliani nalo inabidi apumzike na kumwachia mkwe na mtoto wake waendeleze mapambano na pengine nafasi yake amtafute mwanae mmoja amridhishe.
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda avatar yako hivi mbona wanaomfuata huyo kwenye avatar hawafuati na kuvaa mavazi yake aliyokuwa anavaa yeye na wanafunzi wake?
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hivi unafikiri huyu mzee anashida ya hela mpaka agombanie hizo posho? ukitaka kujua alipo na msimamo wake waulize wachaga wa moshi watakwambia. naweza nikasema hela anayotumia kwa ajili ya wapiga kura wake ni mara 1000000.................times mshahara anaopewa bungeni.
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu hii signature ina ukweli?
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mzee ndesa mbona yupo mjengoni!..jana nilimuona alikuwa siti ya nyuma ya wenje.
     
  15. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    hee kumbe? sauti yake ikoje vile? msimamo wake kuhusu posho ukoje?
     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    sasa kama ana hela za kutosha kwa nn asipumzike nyumbani tu? anafuata nn bungeni wakat hachangii wala haungi mkono wala kupinga hoja ndani ya mjengo? tuache ushabiki jaman... tuangalie uhalisia ulivyo
     
  17. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Si yeye tu,kuna J.Selasini wa rombo,Mr 2,Chiku Abwao na wengine kaibao wapowapo tu,mi nadhani uchaguzi ujao tuweke
    makamanda watupu kama Lema,lissu.zitito,mdee,mbowe,wenje.hata tukiamua kufunga milango ili tupigane tutakuwa na uwezo wa kuwacharaza.
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ila kweli, hata mama rose kamili bado sijamsikia akitema cheche pale mjengoni.
     
  19. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    mi naona kama nao wameanza kuwa mizigo ndani ya chama..... ina maana hawawezi kuenda sawa na ile kasi ya hawa vijana wengine? inasikitisha sana wajameni....
     
  20. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wale wale waliotumwa!
     
Loading...