Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi jamani kwa nini hawa BRELA hawako makini katika kazi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Michael Amon, Feb 2, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli hawa BRELA wameniudhi sana kwa kutokuwa makini katika kusajili majina ya biashara. Mnamo tarehe 6 december mwaka jana nilienda katika ofisi zao ili kusajili jina langu la biashara na mara baada ya kusajili nililipia malipo na kupewa risiti na kuambiwa nije nifuatilie certificate of registration.

    Kutokana na shughuli nyingi na kuzungusha pale katika ofisi zao kuwa certificate of registration bado haijakamilika niliamua kurudi zangu nyumbani na kumwachia ndugu yangu mmoja anisaidie kufuatilia hizo certificate of registration.

    Siku si nyingi huyo ndugu yangu alifanikiwa kuzipata hizo certificate of registration na juzi ndio amenitumia.

    Lakini cha kushangaza baada ya kupokea certificate hizo jina la biashara lililoandikwa hapo ni tofauti na lile nililolisajili. Hivi jamani kweli huu ni uungwana? Mnashindwa kuwa makini hata katika vitu vya msingi kama hivi?

    Siku nikienda dar nitaenda kupambana nao na lazima watanirekebishia tu.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana ucsahau tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele tumia hilo hilo walokupa mkuu awawezi kubadili tena
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,372
    Likes Received: 9,075
    Trophy Points: 280
    Watanzania waliokuwa makini japo kidogo tu, hawaajiriwi, wanaajiri. Usishangae kwa hilo, hata huyo nduguyo uliyemwachia afatilie hakuwa makini kupokea nyaraka zenye jina ambalo silo.

    Mimi yalinikuta nilipo renew passport yangu badala ya Faiza wakaandika Faizal na hata humu JF kuna mtu huniita Faizal badala ya Faiza nadhani ndio huyo huyo aliyeandika PP yangu. Niligoma kuichukuwa, ikabidi wanicheleweshe wiki.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    You have a point FF.
     
  5. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu wako kusubiri mshahara wengi performance ziko chini ya kiwango
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    walikosea sarufi au muundo? kwa mfano waliandika "YOUNG MASTER HAIR AND BEAUTY SALON" badala ya "YOUNG MISTER HAIR AND BEAUTY SALOON"
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,372
    Likes Received: 9,075
    Trophy Points: 280
    Na wewe nae u beauty na u mister wapi na wapi?
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Watarekebisha tu mkuu hata kwa viboko.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Huu niuzembe uliopea. Sio siriwanastahili adhabu. We ngoja nikienda Dar naenda kuwasha moto BRELA. Mtaniona kwenye vyombo vya habari.
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    walikosea sarufi na jina la biashara halikukamilika
     
Loading...