Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi jamani kikwete anazungumzia nini kuhusu shirika la ndege

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Democrasia, Sep 1, 2010.

  1. Democrasia

    Democrasia Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    :violin:Jamani sijasikia huyu mkuu wa nchi akisema lolote kuhusu shirika letu la ndege alilolikuta na analoliacha!!!!!!:focus:
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo lipo shirika lingine la ndege ambalo ana maslahi yake binafsi huko
     
  3. Democrasia

    Democrasia Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sasa kama hata alichokikuta amekimaliza je ataweza kuleta kingine?
    jamani tuliangalie hili jambo kwa ukaribu
     
  4. Democrasia

    Democrasia Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ndege inamshinda sasa amekimbilia kwenye MELI
     
  5. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fix tupu
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kikwete: "Mkinichagua Nitajenga uwanja wa ndege Kigoma"

    Tunajua ndege za ATC ni magofu ya kulala panya. Lakini rais anapoahidi atajenga uwanja wa ndege anakuwa na maana gani?

    Kikwete ni mtoto wa Pwani. Anajua nahau na misemo vizuri sana. Na masihara anayajua vilevile.

    Usishangae ukiambiwa anachomaanisha ni kujenga uwanja wa 'Ndege-Pori'
     
  7. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana nawe ndugu, lazima tu we macho sana na maneno/ahadi za JK. Nyingi usanii. Baada ya kuiua ATC cha ajabu wakaanza kuhaha kutafuta UBIA KENYA AIRWAYS, wale jamaa waliwajibu vyema "CHARITY STARTS AT HOME" ie kwa nini msianze ubia na PRECISION AIR ambayo sisi ni wabia mnakimbilia kwetu? Wakati huu serekali ilishaanza propaganda kuwa PRECISION ni ya KENYA...hadi CEO wa Precision aliposema kuwa KENYA AIRWAYS WANA HISA 25% tuuu, tangu hapo SEREKALI KIMYAAAAAAAAAAAAA...sasa wamakuja na mpya KUNJENGA UWANJA WA KISASA MBEYA wakati wa DSM wenyewe issue. Lol. Haitachukua mda kabla Makamba na wengine kusema kuwa ALIKUWA ANATANIA TUU.

    KULA YAKO POKEA TOKA CCM, KURA YAKO WAPE CHADEMA
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii: Kula yako pokea toka CCM, kura yako wape CHADEMA. Imetulia!
     
Loading...