Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi jamani huu utumbo wa WIZARA YA AFYA hadi lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Young Kibaka, Oct 19, 2012.

  1. Y

    Young Kibaka JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 320
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani mie kwa upande wangu naonekana tapeli halafu mwongo kisa hii wizara. Matokeo ya watu hawatoi, wanasema yapo kwenye website, ukiangalia web, hakuna kitu kama hicho. Wanataka tuandamane?
     
  2. double click

    double click JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu uko wap? Nataka 2shauriane k2 hawa wanataka kutuletea mchezo.
     
  3. B

    Bongoclever Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli kabsa,wanavyofanyia raia co fair. Hiyo web wanosema matokeo yapo ni ipi!? Watuambie.

    JAMANI JAMANI NILIKUWA NAIOMBA WATENDE HAKI KWA WENYE VGEZO. NO CORRUPTION!
     
  4. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    matokeo ya nurse certificate tayar saiv wanaingza diploma
     
Loading...