Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi jamani humu hamna wapenzi wa tamthiliya

Discussion in 'Sports' started by Kbd, Jul 13, 2010.

  1. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi kweli JF yote imejaa wapenzi wa mpira tuuuu.......hamna hata mtu anapenda tamthiliya? Mi napenda na huwa naangaliaga chache, ningependa kufahamu kama kuna mtu anayependa na angependa tuwe tunashirikiana kuelezana na kusimuliana...............Asanteni.
     
  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hukupita shule ya msingi wewe? Huko ndiko kuna kusimuliana tamthilia lol!
    By the way mimi pia ni mpenzi wa tamthilia but siwezi kusimulia and i don't like kusimuliwa, if ilipita sikuangalia, its over!
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ndugu yangu mi shule niliyoma ni zile za msondo ngoma primary school, mambo ya tamthiliya hatukuyajua kabisa. Yaani mi napenda na natamani kusikia maoni ya wanaopenda ili tuendeleze libeneke. Asante.
     
  4. L

    Lady JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ok, bac tupo pamoja, ila kuhadithia siwezi lol!
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Asante sana my dia, wala usijali maana hapa jamvini mbona hapaharibiki neno. Usichokiweza wewe wengine kwao ni kitu kidogo sana. Sit back and enjoy!!
     
  6. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    count me in
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Woow! Karibu sana my dia.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    tuanze na ipi...zipo nyingi
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    My dia tuanze na isidingo, vile iko hot kipindi hiki mi imenivutia sana. Natamani kujua ma Agnes akijua kuwa Thandi anamimba ya Zebedee badala ya Parsons sijui itakuwaje.

    Ila pia njia nyingine; waweza fungua tredi tofauti za tamthiliya hivyo kila mtu anapata nafasi ya kuchangia zote au ile anayoipenda.

    Karibuni sana!!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    oooh ok...nilikuwa naifuatilia lakini kutokana na majukumu nashindwa...vipi Parsons amerudiana na Nandhipa? huwa nawaona ona ila sijui kinachoendelea...ilikuwaje mpaka Thandi akapata mimba ya baba mkwe?...duh
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kabanana
    survivor
    makutano junction
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    My dia wee ndio uko nyuma kweli.

    Nandipa na Parsons walishaachana na akamuoa Thandi. Sasa wakawa wanataka mtoto ndio ikabidi waende hospital kupima na matokeo ni kuwa Thandi yuko poa ila Parsons ndio hawezi kuzaa.

    Sasa sijui ilikuwaje maana sijaangalia muda mrefu juzi naangalia nikakuta ngumi Parsons na baba yake kwenye mgahawa wa ma Agnes. Na ma Agnes hajui sababu kwa nini wanapigana.

    Kufupisha ni kwamba leo amegundua kuwa Zebedee na Thandi wanaexpect mtoto na amechukia sana na amemfukuza zebedee nyumbani kwao na amekwenda kupanga hotelini.

    Ma Agnes anasoma biblia yake na anasali kwa machozi, Parsons anakunywa sleein pills ili angalau alale, Thandi analia tu wala hana amani na anaogopa hata kutoka nje maana kijiji kizima kinajua ufisadi alioufanya na Zebedee mwenyewe yuko hotelini na ajui afanyeje.

    Yaani ni vurugu mechi kwenye familia ya Zebedee.
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ishu ya Parsons ni ngumu kumesa katika reality..
    Incase anazaliwa atamwitaje mdogo wangu au mtoto wangu??
    Ila choice ya Parsons nzuri..bora itolewe tuu..hata ningekuwa mimi angeitoa au ndo mwisho wa ndoa..!
     
  14. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kdd na Iza wengi wetu tunaangalia Isidingo kupitia SABC3 hiyo ya ITV ipo nyuma miezi zaidi ya sita
     
  15. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Duuuu..........ama kweli tumepitwa na wakati yaani nyuma miezi sita.....that is tooooooo december.

    Sasa ndugu yangu blackpepper kama na wewe ni mpenzi wa hii tamthiliya hebu tupe basi japo kwa muhtasari yatakayojiri hukoo baadae kati ya zeb na ma agnes na parsons na mkewe ili nasi japo roho zitulie kidogo.
     
  16. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana Lesedi kampa live Vusi kwamba amefall sasa tujiandae kuangalia new lovers..Vusi nae inaelekea ka-fall
     
  17. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sasa dia Lesedi si anamume wake yule ambae alitaka kuchoma hoteli yao?? Au walikuwa wapenzi tu bila kufunga ndoa?
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ikitolewa ndo warudiane??

    afu mi ndo wale wadandiaji, sikuelewa hiyo mimba alipandikizwa mbegu za mkwe au walifanya uzinzi kabisa??
     
  19. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Hawakufanya uzinzi my dia.......walipandikiza na nadhani bila kuwashirikisha wanafamilia wengine ndio maana sasa hivi hapatoshi horizon deep.
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aaaah Zebedi na yeye bana...........!!!!
     
Loading...