Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi jaman vijana tunaipeleka wapi jamii yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Meme.com, Jan 27, 2012.

  1. M

    Meme.com Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inasikitisha sana pale napopita kila kona ya mtaa na kukuta vijana hutumia lugha ya matus kuwasiliana! Kwa jamii ya leo maneno kama mse**e na ku** ma** na kawaida sana sasa je nayenyewe yataingizwa na kutumiwa kama kiswahili fasaha?? Huwa inauma sana kijana unapomtukana mama yako bila sababu na naweka waz hi na laana ambayo n vigumu kufutika! Hii n changamoto 2badilikeni.
     
  2. p

    pooltable Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemeana na mazingira uliopo sio kwavijana wote??
     
Loading...