Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Jakaya Mrisho Kikwete ni kweli alikuwa Tumaini lililorejea 2005?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bright, May 5, 2010.

  1. Bright

    Bright Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Prince M. Bagenda aliandika kitabu chenye kichwa cha habari "Jakaya Mrisho Kikwete: Tumaini Lililorejea" na kuchapishwa Machi 2006. Nafikiri mwaka 2011 inabidi tena aandike kingine sasa sijui kichwa cha habari kitakuwaje. Tumaini kama huyu JK tuliwahi kuwa nalo kweli baada ya uhuru?
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyo Bagenda naye alitaka kujipendekeza tu. Hamna kitu!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tatizo la wanaharakati walioishiwa!!! Bagenda .......that was too cheap braa!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi bado yupo hai huyu?
     
  5. m

    miner Member

    #5
    May 5, 2010
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema aliandika kitabu ? Hapana yalikua ni maombi ya kazi kwani msanii hutunzwa kwa wimbo mzuri
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    watu wote waliodhani kuna jipya kwa kikwete sasa wanaona haya.
    Mimi nilijua hakuna jipya kwa bwana huyu na hasa nilipogundua anatafuta urahisi (urais) kwa udi na uvumba.
    Nilibaini uongo na ujanja ujanja usiosemekana.
    Nilijua tumeliwa na wote niliowaasa wasitoe kura zao kwa huyu mbabaishaji leo wananiona kama nabii.
    Swali langu kwao ilikuwa ni je, huyu bwana alikuwa amefanya nini kiasi kwamba tuweke tumaini kwake? Tulibaini hakuna labda ahadi zisizowezekana nyingiiiiii........... Sasa wote kila mmoja naona analia kama mimi.
    Kikwete hana jipya na hataleta jipya zaidi ya kuvuruga uchumi wetu na siasa zetu.
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hivi unaweza kuona kuna watu kabisa wanatupa hela zao kununua kitabu alichotunga huyu jamaaa, nani hamjui kuwa ni kibaraka na silaha ya sisiemu(ccm)?
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    baada ya kujipendekeza, hakupata kitu, aibu eheee, alitaka amuige Mkandara wa udsm pale alipotoa ile riport wakati wa kampeni za kikwete, jamaa alivyochukua urais tu, kampa cheo udsm kifuta machozi. pole bagenda, aibu lakiniiiii,
     
Loading...