Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Jaji Rugazia alipata ajali akiendesha gari gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mawenzi, Oct 9, 2010.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :alien:Hodi wanaJF! Jana tulijuzana kuwa Jaji Rugazia alipata ajali akiwa na Jaji mwenzie mke wa Makongoro Nyerere. Je alikuwa anaendensha gari la kijaji (J--) au la kwake binafsi? Kuna tetesi kuwa alikuwa anaendesha gari la u-Jaji. Naomba nijuzwe na mwenye kujua. Nauliza kwa sababu kuendesha gari la serkali saa zile ni ukiukwaji wa kanuni.
     
Loading...