Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ITV nayo imekuwa kitengo cha propaganda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by damcon, Jul 9, 2012.

  1. d

    damcon JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mtu mwenye consistence check katika habari za ITV kuanzia taarifa ya saa mbili jumapili usiku waliikaushia taarifa ya TISS kuhusishwa na kuwawinda kimauwaji viongozi wa chadema.leo jumatatu asubuhi ndo kilikuwa kichekesho cha mwaka usomwaji wa vichwa vya magazeti kikawaida huwa wanaanza na nipashe lakini cha ajabu msomaji alianza na uhuru akamalizia na magazeti ya kiingereza na akayaacha nipashe,tanzania daima na mwananchi lakini kilichoniacha hoi katika habari za nyuma za michezo alisoma hayo magazetiya nipashe,mwananchi na tanzania daima.sasa nachojiuliza ITV nayo ishanunuliwa na mafisadi au Mengi ndio kunguru mwoga kakimbiza bawa lake?
     
  2. d

    drlaxx Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ITV ni sehemu ya IPP media, kama ilivyo nipashe. kama nipashe imeandika sioni kama kuna deliberate coverup.
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mtawaona wasio wenu mwisho ukikaribia maana watajipambanua, na hapo ndipo ukombozi utakapofika.
     
  4. g

    gabatha Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yawezekana msimamizi wa kipindi ndo kaamua hivyo kwa maslahi yake binafsi sio lazima m/kiti mtendaji. Ila najua Joyce Mhavile anajikomba mno kwa magamba.
     
Loading...