Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Itakuwaje CHADEMA ikichukua Nchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shinto, Oct 22, 2012.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wapendwa,
    Nimekuwa nikifuatilia sana mwenendo na hali ya nchi inavyoendelea!
    Inavyoonekana by chance or design, mawazo yanayoletwa humu JF yana-impact decision making kwenye system.

    Juzi , Nchimbi alisema ' hata watu katika mitandao wanataka...' hapa nikahisi inawezekana kufikia maamuzi yake alipata inputs kutoka kwenye mitandao, JF ikiwa mojawapo.

    Ni rahisi kugundua msimamo rasmi wa CHADEMA ukifuatilia comments za watu humu JF ( ambao wengi wao ni Pro-CDM).
    Sasa chukulia CDM imeshinda uchaguzi (God Forbid!):
    1. Hizi dharau na kejeli za kidini na kikanda ndizo zitakuwa order of the day serikalini?
    2. Wale unprivilleged ambao hata sasa wanachekwa humu JF watasalimika kwenye utawala wa CHADEMA?
    3. Sioni dalilli wala juhudi yeyote ya viongozi wakuu watarajiwa wa CHADEMA wakijitenga na kejeli hizi, je tutegemee kutoka kwenye utawala huo?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,649
    Trophy Points: 280
    Thread ya kipuuzi. Rubbish.
     
  3. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tanzania itakuwa kama BOTSWANA ndani ya muda mfupi.
     
  4. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tumekuteua kwenda kuwapa NISHANI ya uongozi uliotukuka BI SHYROSE BANJI na BI SOFY MWANA WA SIMBA.
     
  5. i

    interprevist Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tegemea maendeleo endelevu
     
  6. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,618
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Itaendeshwa kichiluba
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wale wote wanaotoa comment humu ni wanachadema? Umejuaje? Hii mada yako haina ukweli wowote. Sijaona popote ambapo chadema imekejeli dini yoyote au kudharau yeyote.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tuwe tuna-akili kidogo watanzania.
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chadema kuchukua utawala wa nchi ni Nooooooo jiulize mko wangapi!!!wenye ndoto za vitoto vichanga
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ngoja CDM ikichukua nchi uone itakuwaje. Maana ni mapema kusema kwa vile wote ni wanasiasa.
     
  11. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tutakuwa na Tanzania kwa watanzania wote bila kujali dini, kabila, rangi, jinsia wala umri. Keki ya Taifa itakuwa ni kwa ajili ya watanzania wote. Mafisadi wote watakamatwa na kufilisiwa mali zao zote bila huruma. Tutapata Elimu bure, matibabu ya hospitali bure, Viongozi wetu hawatakwenda nje ya nchi kupata matibabu kama ilivyo sasa, viongozi wetu watatumia magari ya bei nafuu, mikataba ya uwekezaji itaangaliwa upya na kama kuna kasoro itavunjwa mara moja kwa faida ya watanzania na Tanzania. Vifaa vya ujenzi vitashuka sana bei, huduma nyingi za jamii zitaboreshwa na kuwa nzuri sana. Jeshi la polisi litavunjwa na kuundwa upya.
     
  12. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I like that kila mtu anaamini sasa hivi Chadema inachukua nchi
     
  13. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Serikali yeyote iliyopo madarakani inaongozwa kwa mujibu wa sheria na taratibu za nchi.
    Na tafsiri ya CHADEMA ni (Chama cha Demokrasia na Maendeleo).
    So nchi ikiongozwa kwa kufuata demokrasia kama tafsiri ya CHADEMA inavyoonyesha nadhani hamna haja ya kuwa na mashaka yeyote juu ya uhuru wa wananchi.

    Na Demokrasia katika utawala uliopo ndio jambo lilokosekana kabisa.
     
  14. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna cha kufanya wewe......endelea kunywa kahawa na kuchoma makanisa tuone km itakusaidia
     
  15. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 478
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    umeona eheeh?
    Ptuuh! Mungu apishe mbali. Na hizo ndoto zao kamwe hatitakaa zitimie.
    Ukisoma hoja zao zimetawaliwa na jazba, matusi, dharau na ukristo mtupu. Hata hao viongozi wao waandamizi huoni wakikemea. Bado sana hawa jamaa.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Story za chooni hizi!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siasa za bongo bana. Hizi posti za uchochezi mods inatakiwa wazipeleke kwenye dustbin
     
  18. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80

    [​IMG] Senior Member Array


    Join Date : 5th November 2007

    Posts : 216

    Rep Power : 603

    Likes Received22
    Likes Given4



    nilitegemea tofauti na hicho ulichoandika hapo juu mkuu.
     
  19. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,618
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Kinwaji cha taifa ktakuwa MBEGE.
     
  20. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    kama wananchi watakipa fursa basi watakuwa wameona kinafaa. labda ungeuliza Chadema wangeipindua serikali na kushika dola je, hali ingekuwaje? swali zuri zaidi ni sababu zipi zitawafanya wananchi waamue kukipa utawala chadema?
     
Loading...