Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ingekuwaje kama yusuph makamba angekuwa spika wa bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TULIBAHA, Feb 13, 2011.

  1. T

    TULIBAHA Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu mzee mwenzenu namchukia sn kwani anazungumza kama yupo usingizini sijui ni uzee au ni norms za ccm? Daaaah.....lakini safi coz anafacilitate anguko lao 2015
     
Loading...