Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ingekuwa ni CHADEMA wameandamana bila kibali ingekuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eumb, Sep 8, 2012.

  1. eumb

    eumb Senior Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana tar 7.9.12 Waislamu waliamua kufanya maandamano bila kupata kibali kwa ajili ya kuwatetea wenzao waliokamatwa kwa kukataa kuhesabiwa ktk zoezi la sensa linalofanyika nchi nzima. Sasa najiuliza, kutoka na nguvu kubwa wanayotumia Polisi kuizuia Chadema kuandamana au kufanya mikutano ktk kipindi hiki cha sensa hata ikafika wakaamua kumua Mwandishi Wa habari kule Iringa, je hali ingekuwa vipi? Kweli KOVA angewaita viongozi Wa CDM na kukaa nao kujadili kidiplomasia???!!!
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Inategemea, kama wangefata sera zao za fujo basi wangepata chakula yao. CDM inatakiwa kuacha kutumia vijana walio lewa kwenye maandamano yao lasivyo kipigo kitaendelea kama kawa
     
  3. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wangedundwa na kulipuliwa mabomu tumboni, pale wizarani pangejaa utumbo za watu
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wangepewa kibali kwasababu zoezi la sensa limekwisha
     
  5. C

    C programming JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    chadema wangeandamana jana wangepigwa mabomu ya machozi...na wengine wangekamatwa

    maandamano ya waisilamu polisi hawawezi kuwapiga mabomu kwa sababu zifuatazo
    1.hawaoni hasara kujitoa muhanga kwani mtu mmoja anaweza kuingia wizara ya mambo ya ndani na akajilipua
    2.waisilamu wako tayali kufa kwa ajili ya dini yao.....
    3.waislilamu ukiwachokoza vurugu zao haziwezi kutulizika mpaka umoja wa taifa uingilie kati
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wangefanywa "hamna!"
     
  7. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tishio la CCM ni CDM. Mikutano ya cdm inawauma sana. Tunajipanga upya. We kaa ndotoni. Ile ya Iringa ilikuwa ni ufunguzi wa tawi tu. Tawi.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ingekua ni cdm lazima angekufa mtu hiyo no doubt
     
  9. M

    MGOME Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mungu ni mwema! Na kila lililo na mwanzo lina mwisho wake! Kwa kweli ndugu zetu CHADEMA wananyanyasika!
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maandamano ya jana ya waislam yamenifurahisha. Kwa sababu yamefichua udini wa Kikwete. Ingekuwa ni CDM siyo kufa mtu tu bali ungesikia vitisho kila kona kuanzia kwa Jakaya hadi kwa wakuu wa wilaya. Ingawa watu wenye mawazo mafupi wamekuwa wakisema eti Tanzania inaendeshwa na mfumo Kristo, huu ni ushahidi tosha kuwa Kikwete anaulea udini. Nijuavyo, CDM wanapigwa na kuuawa wakifanya jambo ambalo ni haki yao kisheria wakati waislam waliachiwa wakinga amri halali ya serikali.
     
  11. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hivi waislam wangekuwa ndo wameghushi takwimu za idadi ya watu ingekaje?
     
  12. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hivi waislam wangekuwa ndo wameghushi takwimu za idadi ya watu ingekuaje?
     
  13. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wangepewa kichapo cha mbwa mwizi. Yaani magazeti ya CCM yangejaa picha za wafuasi wa CDM wakitokwa na damu na wengine marehemu.
     
  14. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia Nape angeitisha leo press conference!
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nilidhani CHADEMA walishiriki maandanano ya jana, kwani WAISLAMU si wapo CHADEMA au?
     
  16. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Muuliza swali angeuliza ingekuwaje kama jana wakristo wangeandamana!!sioni uwiano wa maandamano ya waislamu na chadema!...
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ya jana yamepita,,,tujiandane na el-nino mdau,,,,wewe mbona unaweweseka??????
    ule ni upepo tuuuuuu
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    basi maaskofu wa nchi nzima wangemsema PM+JK na makanisan stori zingekua hizo tu
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jana?????ZOEZI LINAISHA LEO MDAU,,,,,,,TAREHE 8.SEPT.2012
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Muanzisha thread unataka kuniambia katika maandamano ya jana Chadema hawakuwemo walioandamana jana sio waislam peke yake kuna mwanaharakati mmoja alikuwa katikati ya maandamano anaitwa Paul alikuwa anahojiwa na ITV.
     
Loading...