Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inawezekana vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Oct 20, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Juzi asubuhi hapa Bongo Dar es Salaam nimeongozana na gari ambayo 'wing mirrors/ side mirrors' zake zote mbili zimefungwa. Sasa swali ni je inawezekana vipi kuendesha gari vizuri na kwa usalama wakati vioo vimefungwa? Je, huyo ni dereva kweli?
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    wengi ni waenedeshaji sio madreva ndo maana ajali zinazidi kutokea.mia
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa bongo hamna shida trafiki akikukamata unamtoa mnamalizana
     
Loading...