Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inawezekana mapenzi ya dhati kuibuka kwenye mawasiliano ya simu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa Mopao, Oct 17, 2010.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hii imenitokea mimi hivi punde!!

    Stori ni hivi:

    Unajua kuna siku wakati nafanya kazi ya Customer care ofisini, nilipigiwa simu na mteja akanieleza tatizo lake na baadaye nikamtatulia tatizo lake, sasa baada ya muda mfupi akanipigia tena juu ya huduma nyingine zinazohusina na huduma ya ofisi.

    Hapo sasa ndo ilikuwa mwanzo wa mahusiano yetu, unajua ilikuwaje? Badala ya kuzungumzia khs huduma akazungumzia vitu vingine nje ya huduma za ofisi, mambo aliyoyagusia ni kama ninaishi peke yangu, au nina mchumba na mengine mengi.

    Lkn kinachonishangaza kila akipiga simu topic ni nyingine na si ya kujirudia! Kwa muendelezo huo umetufanya tuwe karibu sana kimawasiliano na mpaka tukafikia hatua ya kujiuliza kwanini imekuwa hivyo? Huyu kwa kweli amenipa wakati mgumu sana.

    Hivi inakuwaje kuwaje kufikia kiasi cha kuzimiana kwa mtindo huu? Mimi huwa najiuliza sana khs hili maana haijawahi kunitokea asilani, nikahisi labda alivyoniuliza kama nina mchumba nikamjibu sina,nikahisi labda hilo ndo sababu!!!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unafanya customer care siyo?
    Hivi ofisi yenu haina utaratibu wa kurekodi maongezi ya wafanyakazi wao na wateja in case of anything?
    Huyo mtu wewe ndiye umempenda au yeye ndo kakupenda?
    Je, kwenye hiyo ofisi ni wewe tu unayefanya hiyo kazi ya customer care?
    Je huyo mtu huwa anakueleza khs maisha yake au ni wewe tu unayeelezea ya kwako?
    Angalia isije kuwa unachorwa halafu unajiingiza kichwa kichwa ndugu...

    Otherwise: Good lucky, Anything can happen...
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    inabidi uwe makini kidogo papa japo mapenzi mengine yanaanzaga kiajabu ajabu lkn hapo kuwa makini kaka yangu.
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Yap!
    Inao huo utaratibu!

    Kwa mara ya kwanza alinipigia simu topic ilikuwa inahusu tatizo analotaka atatuliwe nikamsaidia, sasa alipiga mara ya pili yeye mwenyewe...

    Tupo wengi sana...

    Yah nilipoona ananiuliza khs nina mchumba na mambo mengine imenilazimu nimchokoze kwa kumuuliza maswali yanahusu maisha yake...

    Shukrani mkuu kwa tahadhari!

    Otherwise: Good lucky, Anything can happen...[/QUOTE]

    Inawezekana...
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa maana haya mambo yako very complicated sana!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    umeshawahi kukutana nae?
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh sasa apo unashangaa nin?mshapendana labda tak nxt step msome na yeye ujue km yupo poa that hana mtu +ana nia ya kweli nawewe isije ikawa ametumwa kukufatilia then wewe unavmbisha bichwa tu ...
    km vp ol da best....asi hauna mchumba bas mfanye mchumba uyo au?ushamwona lakin kwa macho?isije ikawa ni bimkubwa fulan ivi ,au MFANYABIASHARA.....
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Its possible
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Rose kwanini unasema hivyo??
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh babuweee kwan aujui?
    yes anaweza akawa ni mshugamami mmoja ivi anayetafuta damu mbch....au ni m.a.l.a.y.................anayetafuta wateja kwa njia ya cm bt stll anaweza KUWA NI MDADA TU DECENT AMEKUDONDOKEA anythng can b............!!!!!!!
    mshawai kuonana kwanza......?????
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Yes!
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    analipa?per yr qulfctn?
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hehehehehe pole sana na nyie bwana namba zileeeeeeeeeeee za customer care mnatumia kwa mambo mengine ..
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa!
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Yeah ndo hivyo! Tupo pamoja kaka!
     
  16. babalao

    babalao Forum Spammer

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uwe makini mchunguze huyo asije kuwa hana mapenzi ya kweli. Katika maisha lolote lile linawezekana na mambo haya huwa yanaweza kukutokea kwa njia yoyote mkaanzisha mahusiano na kuoana kabisa. Swala la muhimu usikimbilie kuoana na mtu ambaye humjiui vizuri mchunguze kwanza. Otherwise hakuna noma.
     
Loading...