Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inawezekana kweli........

Discussion in 'JF Doctor' started by vkeisy2006, Jan 18, 2011.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna kitu nimeskia nataka nijue kama inawezekana ni hivi Mwanamke anamimba bila kujua kama ni mimba ya mapacha anakwenda kutoa na dokta hampimi anatoa tu na yule mwanamke anaondoka kumbe doctor ametoa mimba ya pacha 1 na nyingine inabaki tumboni je ni kweli ile mimba iliyobaki tumboni inaweza kusurvive na kukua kama kawaida bila tatizo lolote mpka mtoto azaliwe hivi inawezekana kweli jamani....
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tobaaaaaaaaaaaaaaaa! have you attempted one?
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    avatar bomba
     
  5. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    how
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Japo sina utaalamu wa GNC lakini kwani pacha zinakuwa katika mji wa uzazi tofauti? sidhani kama linawezekana hilo Vkeisy
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    If its surgical abortion,its possible though it will be an exceptional case,mtoto anaweza ku-survive kama mama hato-bleed sana after process ya kutoa,hatopata infections kwenye kizazi na mfuko wa uzazi na akiwa hafanyi shughuli ngumu...... na asitoe tena unless ana shida ya kiafya!!!:car::car:
     
  8. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja hii inatisha ....hasa maudhui na dhamira yake!
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    haiwezekani
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimekusoma Michelle,
    Ila as far as medical expert is concerned, Nasema kuwa haiwezekani.
    Ingawa Twins wapo waaina mbali mabli either wanaoshare au wasio share mfuko mmoja. Hata kwa wasio share mfuko mmoja, soon after undergoing abortion kama ni kwa madawa lazima ya-penetrate sehamu zote hizo za nyeti na kama amefanyiwa upasuaji basi ni lazima waliona kuwa yumo na mtoto mwingine,maana yake wasingemwacha na lazima angeondoka akijua hilo.
    Pia hata kama wamefanya Upasuaji kuna high risk of infection to the remaining fetus/embryo/baby hivyo doctor hawezi kuruhusu hiyo kitu ifanyike kwa kumwacha mhusika.
    Hapa mimi naweza kuhisi kuwa kuna usanii uliofanyika hapo:
    1. Walifanya abortion na inawezekana mtoto alikuwa ni mkubwa
    2.walithani contents zote zimetoka kumbe bahati mbaya zilibaki
    3. kwa kuona aibu wame-propose kuwa alikuwa na mapacha ili wasishitakiwe au kupoteza wateja kwa huduma mbovu
    hii tuna ita medical malpractice or medical tangle( which can be inteded or done without willing)
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kwa Mungu tu si kwa sisi binadamu
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mkuu samahani hivi hii kitu ilifanyikia hospitali kihalali au ni vichochoroni?
     
  13. tama

    tama JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Haiwezekani kabisa,labda wawe ni wale mapacha ambao wako tofauti.
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...