Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inawezekana ana ujauzito wangu kweli au ananizingua tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Apr 18, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Habari za wakati huu wakuu wangu!ebana wiki iliyopita nilitoka na dame mmoja hvi,asa kutokana na mazingra niliyokutana na huyo gal,iliniwia ngumu kukumbuka suala la zana {condom},coz nilimtembelea rum kwao na bahat nzur alikua mwenyewe,so me nkaona nijisevie fasta fasta kabla ya wenzake hawajaja..asa leo kanitumia ujumbe eti anahis amenasa mimba,me nkajua anatania,bt amesisitza kwamba ni kweli ana mimba na lazima itakua ni yangu.sasa wakuu najiuliza,hvi mwanamke anaweza kuhis ana mimba within a week au ndo anataka kunishikisha?
     
  2. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kweli "anayejua" baba wa mtoto ni mwanamke!

    unaibiwa mchana kweupe!demu kateleza!angekuambia huenda amenasa ngoja tusubirie hapo sawa!lakini kakuhakikishia kuwa ipo kwa vile ni kweli ipo lakini muwekaji sio wewe mkuu!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Si rahisi sana agundue ndani ya wiki moja labda wiki 2 but inategemea na siku mliokutana kama ilikua siku yai limepevuka but hadi wiki 2 ndo atapata ukweli vinginevyo unapigwa changa la macho.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuuh mkuu kwa kuwa umekiri dawa ya penzi uliweka pembeni basi nikuulize kitu kimoja?

    Ilikuwa ndiyo mara ya kwanza kukutana na huyi demu au kalikuwa kamchezo lakini siku hiyo tu ilitokea bahati mbaya tu hukujiandaa dawa ya penzi?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hii ni mara ya pili tuna do.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwanza kapime pili unainiwa
     
  7. M

    Muhubiri Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaibiwa mchana kweupe siyo hiyo, mimba unaweza kupima kuanzia siku kumi hadi kumi na nne, kama kweli kanasa
    ushauri wangu kapime na ngoma pia muda kidogo ukipita, usije ukwa umenasa wewe na sio yeye kanasa,
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Lea mimba kisha ulee mtoto kijana ulivyo loweka tu ulitegemea nini?
     
  9. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    ah ah dah watoto wa kike noma mi mmoja baada ya wiki 2 akaniambia kanasa na hawezi kuikeep kumpeleka kwa dokta kuipima ananiambia imezidi wiki 2 ...taratiibu nikamuacha paepalr kwa dokta
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kifuatacho baada ya enjoyment ni responsibility....
     
  11. k

    kabye JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama una kipato kizuri basi ana taka kukuganda kuwa makini bro
     
  12. k

    kabye JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana iyo ndiyo dawa
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    senetor huyo......kwa mazali mkuu........
    Kama ulicheza peku usikimbie majukumu
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo ni tapeli kwanza hyo mimba inakua kama uyoga? Anakuibia mchana kweupe may be she feel your status ndo maana kakupakazia na kukubesha zigo lisilo lako mpige biti kali na onyo kali othewise atakusumbua sana manina zake
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    unajiona umeshiiiinda.inawezekana hiyo mimba ikawa yako vile vile.madokta wanahesabu yao,ambayo mara nyingi wiki 2 zinapelekwa mbele.muulize mzizi mkavu
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nyie wanaume mnajiona mmeshinda.kama hampendi hizo mimba,acheni huo mchezo kabisa,sio kwa kuwa mnatumia condom,mnajiona washindi wa kila kitu.responsibility zero kabisa.sex mnaiweka mbele
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Sina la kukushauri labda nikuchagulie jina la mtoto ........
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hapo umelonga kweli bana, wakati wa mchezo mambo safiii, mtu akiambiwa juhudi yake imezaa matunda anaanza kuhaha...
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,ndo ndan ya wiki 1 mimba tayari?
     
  20. kigol

    kigol Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    La muhimu ni kwenda kupima ni ya muda gani? kwanini kuandikia mate
     
Loading...