Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi inawezekana ama ni kwangu tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manshiroo, Jul 2, 2012.

  1. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wana mmu najitokeza mara ya kwanza hapa jukwaani nikiwa kama memba baada ta kuingia kama mgeni ka siku nyingi sana.

    leo hii kilichonifanya nitamani kuingia humu ni hiki hapa, niko safarini naenda msibani Arusha wifi yangu kafiwa na mumewe. cha ajabu wk nzima iliyopita ndani kwangu hakukaliki, kila saa ugomvi tu amani hakuna wala raha hakuna nimejikuta kama naona ndoa ni chungu. sasa jana wakati niko ndani ya basi la mtei niligbahatika kukaa siti moja na baba mmoja siyo mzee ila siyo kijana ni kama wa miaka 45. Tulipokuwa maeneo ya king'atit basi liliharibika na kwakua huyu baba ni mwenyeji wa arusha akasema usiwe na tabu kwasababu wewe ni mgeni miye nitakusindikiza hadi huko. kweli aliita gari na nikapata lift, kwakweli care za huyu baba, zilinipagawisha sana, nikakuta kule kunifungulia mlango na kufunga, kule kunibebea kipochi changu, kunikaribisha tu kasupu b4 sijafika eneo la tukio kulinifanya nimuone mtu mwema sana nikajikuta naanza kumfananisha na hubby ambaye hivyo hafanyi kabisa.

    kibaya zaid hapa msibani kaja kuniulia hali na kasalimiana na wifi vizuri, na kisha baada ya mazishi nikamsindikiza kwenye gari, jamani amenionyesha upendo ambao sijawah kuupata kwenye ndoa sasa amekwisha ondoka ila najiuliza hali hii imewah kukuta? yaani inafika mahali mtu unasema natamani ningeolewaga na huyu au ni kwangu tu? imagine kaniambia kesho atakuja kunichukua anipeleke stendi jamani nifanyeje mbona kama nataka kuanguka dhambini? Siyo kwamba simpendi mr ila tu maudhi ya ndani ndio yananifanya nianze kumcompea
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Epuka hilo na na usilogwe na tamaa ya fisi ya kufikiria mkono wa binadam utaanguka muda wowote
    Wema wa siku moja kufunguliwa gari au kusalimiwa na kupewa pole zisikufanye uanguke dhambini na uisaliti ndoa yako
    katengeneze kwako na ikiwezekana mkaribishe Mungu katika mahuasiano yako na angalia umeanguka wapi kabla ya kuanza kufikiria kutoka nje ya ndoa
    Heshimu ndoa yako na wala usilaghaiwe kwa wema wa siku moja may be uniambie huyo mzee umemfaham siku nyingi na sio kuwa umekutana nae kwenye gari
     
  3. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijawah hata kumuona zaid ya tulivykutana kwenye gari basi. Hapa mimi najiuliza kwanini hali kama hii itokee? mbona mume wangu hanijali jamani ama nilikosea kupenda? nimesali sana kaka na nimelia sana tena mpaka nimesema silii tena lakini mume wangu hanionyeshi hata wema ambao wengine wananionyesha.

    siyo mwanaume wa kwanza kunitaka huyu huwa naruka viunz sana tu lakni kwanini mume wangu hanion kama n wa thamani kam wengne wanavyoniona?

    kaka yangu hebu jiulize wewe kama mkaka hata siku moja mkeo haja kusifia kwa jambo lolote lakin kila siku wanawake unaokutana nao wanakusifu tena kwa vitu ambavyo vipo wazi utajiskiaje?
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Uko msibani mwanangu!!. Kumbe "ngoma" nyingine za kujitakia.

     
  5. E

    Edo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nabii kwao????? ukikumbuka hili utaepuka, maana japo simjui hata mumeo mwanzoni alikuwa anakujali kama huyu nudgu yetu!
     
  6. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanaume dizaini kwa wake zao wa halali ni mabazazi kinoma........
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duuh mshinde shetani, kila ndoa ina balaa lake. Mwanaume anaweza uza ukoo wako ili amlale mwanamche achilia kumwoa. Kwahiyo huyo baba ni fix tu za wazee wa mjini.
     
  8. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna wanaume wanaswaga kiasi kwamba wanatongoza mpaka wanalia sasa huyu jamaa kakupa swaga za kiutu uzima pengine hata kwake ni mkali matata fanya mchezo utie kitumbua chako mchanga mpende mumeo.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Sijui,ila lazima siku ukila chakula ambacho hujakila au una siku hujakila huwa kizuri sana,ila ukizoea huwa kawaida na pengine cha zamani hukumbukwa!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    hivi mie nimezaliwa nawindwa njiwa pori, kweli ntashindwa kujua teknik ndogo ndogo kama hizo???

    Wanamme at 40's bado wana nguvu na wanaexperience na wanawake so wanajua how to treat ladies.

    Yaani wee vimtama hata robo havifiki vinataka kukuangusha zambini? Je akiweka na ka ulimbo si unaachika?
     
  11. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Ukweli mtupu, wakati niko boarding school nilikua natamani sana kula wali nyama kila siku, sasahivi natamani kupata mihogo, viazi, magimbi na ugali.

    Anabahati kuuliza hapa atajirekebisha, vinginevyo atajuta kumfahamu huyo baba!
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280
    Duh! Manshiroo ni aje bana!?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh yaani huyo akishapata anachotaka Anaweza akabadilila hadi ikabaki kinywa wazi.
     
  14. l

    lunyonga New Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mwanamke kuwa mjasiri usimchune mmeo!
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Umenishangaza sana manshiroo (hapo kwa redi), yaani wewe unachopenda ni kusifiwa, kubebewa pochi, kufunguliwa mlango wa gari .... loh! very artificial life!! wengi wenye mtizamo kama wako wameishia kuumizwa! Yaani hata unashindwa kutambua kuwa hizo zote ni gia za kukupata? kalaghabaho!
     
  16. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dah tutake radhi sisi wanaume wenye heshima zetu!
     
  17. T

    Tafakuru Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Binti, haya sio mapenz mazuri sana ni vile tu ya kwako hayaja kaa vizuri. Ata yy akikupata anakuacha vile vile, tulia matatizo kwenye ndoa kawaida tu

    Yani wee binti sijui kama kweli unampenda mumeo au ni penda penda. Rekebisha mambo yako mumeo anamengi tu mazuri ambayo uyo babu hana, jitaidi kuudumia ndoa yako
     
  18. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    so kesho ndo unaenda kutoa kitumbua kabla ya kurudi ulikotokea?

    dada mpende mumeo usimsaliti, ongea nae mwambie unavyopenda aku-trit
     
  19. T

    Tafakuru Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Yani wanawake naomba niwaambie. Wanaume ni watu waskivu sana, asilimia kama 90 ya wanaume wanabadilishwa na wanawake wao. Sasa kama kila ataekua anakupa msaada msibani anakulala, atakaekusaidia mwamvuli kwenye mvua anakulala, mangi akikupa discount anakulala kweli tutafika???!!!!!!!!!!!!!! Sio kila anaekupenda umpe mwili wako, fkiria mumeo angekufanyia ivo kama ww unavoshawishika kufanya
     
  20. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    badili ladha bana... kisha rudi kwa mumeo na sahau yaliyotokea
     
Loading...