Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inakuwaje.....................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jul 9, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapenzi hamjamboni?

    Hivi inakuwaje jamani hata tukakumbuka yale tuloyatapika, tena watapika huku umeziba pua kwa kinyaa, ilihali matapishi hayo yatokea ndani yako????

    Nawaza tu kwa sauti.........mwe haya mapenzi ni kizungumkuti kwa kweli!!
    Weekend hii nimekutana na wimbo wa taarabu wenye ujumbe huu.......

    Lilokushinda kulila bora silitie hilaaaa!!! ..................
    Kama ulisusa. basi mwenzio ala......................X 2

    Nilikuwa wako, ukashinda kunitunza,
    nimempata mwenzako namliwaza X2
    Sio siri anafaidi tena nampa raha halisi X2

    Beti ya Kwanza
    Ulinidharau ukaniona, si wa maana kwa uwezo wako;
    Ukasahau wazuri wako wengi sana wa zaidi yako X2
    Nimempata muungwana anayenijali mie,
    mapenzi yake dhamana twaheshimiana sie X 2

    Nilichosahau sina, sitorudi kwako wewe
    Usipite kutukana umeyatupa mwenyewe X2

    Chorus: Maneno ya mkosaji, ya mkosajii, Hayanikoseshi raha ya kunywa majiX 2

    Niko naye mpenzi yeye amenisitiri, yeye amenisitiri kwa mapenzi motomoto
    Sitaki mwingine, yeye ananipa vitu kikubwa si vya kitoto

    Choyo,wivu usione umeitupa bahati, umeitupa bahati tena usitutie joto!


    Beti ya Pili
    Ulisema wa ninni mwenzio kaniweka ndani namliwaza
    Wangu mwandani anajua penzi nini ananidekeza X2
    Kama wewe ulisusa, albabu anakula
    Ndo mana natajasa nafaidi kwa muala X 2
    Anayajulia hasa kwa mapenzi mashaala
    hubaze zaningarisha nami simtupi wala X 2

    Chorus: Maneno ya mkosaji, Hayanikoseshi raha za jiji..........................


    Beti ya Tatu:
    Usisikitike ameniwezesha yeye niwe na mvuto
    Usimahanike ukiniona niko naye hatutaki joto X2
    Usininange mshirika yalopita yamepita
    hukuweza kuniweka matunzo X 2
    Kwa huyu nathaminika ndo kaona natakata
    kupeana vya baraka, kwetu hakuna matata X2

    Chorus.......Maneno ya mkosaji, hayanikoseshi raha kufaidi...X 2
    Hivi inakuwaje hasa, maana ulilitema mwenyewe then after a while anataka tena?? Nini hasa kiloongezeka?
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaaaaa MJI bwana huwa tunatapika wakati tumeshiba,njaa ikirudi tunakumbuka tena wapi tulipopata mlo uliotushibisha.

    Huwezi jua thamani ya kitu mpaka umekipoteza darling!
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Mwanajamii 1,

    Duh una kipaji.............hapa lazima uwe mkali wa Taarabu tu,sikujua.

    Maybe he's changed,maybe not.You've gotta really watch out.If its true action speaks louder than words,then u should watch out for the sincerity of his actions.Time would tell whether his intentions are genuine,so don't have your hopes high.Besides you shouldn't give the impression that you are like some fallow land that he can leave and come back to at will

    Most guys believe in one silly law termed 'Uroho wa Fisi's law' which says and i quote "once there,always there". hope you know what the there stands for. Guys sorry for leaking the law
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kigeu geu....hukitaki ukiwa nacho ila ukiona kwamba mwingine anaweza kitaka/kitamani na kukichukua unataka urudishiwe.

    Ubinafsi....wakati anakusema hufai anafanya vile kujifurahisha kwa kukufanya wewe ujione duni na sio kweli anavyokuona.Ndio maana anapoona mtu mwingine anafaidi anarudi mbio kulia “nimekosa...nimekosa.“

    Uroho....sikutaki pia nakutaka.Hawa ndo wale wanataka raha ya kuangalia chakula na kukila pia...kitu ambacho huwezi kuwa navyo viwili moja kwa moja....na kuchagua kimoja hawawezi.

    Unyanyasaji....furaha yake inatokana na kuwafanya watu wengine waamini/wajione wao sio kitu.Anakuondolea/punguza kujiamini kwako ili uwe “Mwindwaji“ mzuri.Unakua sehemu ya mchezo aupendao...akitaka kufurahi anakutapika...siku akiona vipi anakuweka mdomoni na sio anakumeza.Hapa kazi inabaki weka mdomoni...tema...weka..tema ikiwa utakubali kufanywa hivyo.


    Kusema ukweli binadamu wengi kama sio wote tumeumbwa na roho ya wivu bila kuacha kigeu geu.Leo hii kuna mtu anaweza kutupa ndoo asioipenda sana kwasababu imepasuka ila kesho akimuona nayo jirani yake anavyoifurahia vaada ya kuichomea karoho kanamuuma na kutamani kwenda kudai ‘ndoo yake‘. Hivyo hivyo kwa wapenzi wakati mwingine mmoja anaweza kumuona mwenzake sio ‘hadhi yake‘...‘mchovu‘...‘mshamba‘...‘amefulia‘ n.k akamwacha kwa sababu hizo ila ikitokea yule mpenzi akakutana na mtu mwingine ambaye yeye ataenda mbali na kujaribu kumuinua na akabadilisha hayo/hicho kilichofanya aaachwe mwanzo lazima yule aliyeacha atamtamani huyu ex-mpenzi alikua upgraded na kuumwa roho kwamba “uzuri wote ule anafaidi/atafaidi mwenzangu?!SITAKI KABISA“ Na ndio hapo usumbufu unapoanza maana all of the sudden unaonekana u-bora na sio choka mbaya anymore.
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waswahili wasema, ukiwa nacho wakiona kibaya kumbe kuna wengine wanakitamani
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kizuri ni kile ambacho huna!
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    eehh, umenikumbusha msemo wa "kutema Big G kwa karanga za kuonjeshwa..."

    [​IMG]

    "huwezi jua thamani ya mtu mpaka umpoteze...!"
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,861
    Trophy Points: 280

    hahahahaha lol! Nilikuwa najiuliza Mbu leo vipi!? :) mbona hayuko katika hii "sredi"? :) basi nilipokuona nikabaki na tabasamu kubwa sana :) Jioni njema Mkubwa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145


    ....ha ha ha, Bro BaK ulifikiri nishatemwa nini? LOL!
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,861
    Trophy Points: 280
    Hapana mkubwa nilihisi labda "umetingwa" tu :) Mbu atemwe!!! thubutu! hahahahahah lol!

    Usiku mwema Mkuu :)



    Remember those walls I built
    Well, baby they're tumbling down
    And they didn't even put up a fight
    They didn't even make up a sound

    I found a way to let you in
    But I never really had a doubt
    Standing in the light of your halo
    I got my angel now

    It's like I've been awakened
    Every rule I had you breakin'
    It's the risk that I'm takin'
    I ain't never gonna shut you out

    Everywhere I'm looking now
    I'm surrounded by your embrace
    Baby I can see your halo
    You know you're my saving grace

    You're everything I need and more
    It's written all over your face
    Baby I can feel your halo
    Pray it won't fade away

    I can feel your halo halo halo
    I can see your halo halo halo
    I can feel your halo halo halo
    I can see your halo halo halo

    Hit me like a ray of sun
    Burning through my darkest night
    You're the only one that I want
    Think I'm addicted to your light

    I swore I'd never fall again
    But this don't even feel like falling
    Gravity can't forget
    To pull me back to the ground again

    Feels like I've been awakened
    Every rule I had you breakin'

    The risk that I'm takin'
    I'm never gonna shut you out

    Everywhere I'm looking now
    I'm surrounded by your embrace
    Baby I can see your halo
    You know you're my saving grace

    You're everything I need and more
    It's written all over your face
    Baby I can feel your halo
    Pray it won't fade away

    I can feel your halo halo halo
    I can see your halo halo halo
    I can feel your halo halo halo
    I can see your halo halo halo

    I can feel your halo halo halo
    I can see your halo halo halo
    I can feel your halo halo halo
    I can see your halo halo halo
    Halo, halo

    Everywhere I'm looking now
    I'm surrounded by your embrace
    Baby I can see your halo
    You know you're my saving grace

    You're everything I need and more
    It's written all over your face
    Baby I can feel your halo
    Pray it won't fade away

    I can feel your halo halo halo
    I can see your halo halo halo
    I can feel your halo halo halo
    I can see your halo halo halo

    I can feel your halo halo halo
    I can see your halo halo halo
    I can feel your halo halo halo
    I can see your halo halo halo





     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkali wa kukopi... Big up sm mj1 unaweza kushinda BSS.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,546
    Trophy Points: 280
    we all want what we cant have.........
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Grass is Always Greener on the Other Side....., lakini ukifika huko unagundua kwamba Aint no Sunshine When She is Gone...

    In short watu huwa tuna-concentrate on the negatives za mtu kwahiyo tunatafuta perfect partner tunajikuta tunaruka majivu tunakanyaga moto.. kwahiyo tukishamwacha mtu na kukutana na negatives za kule tunaanza kukumbuka positives tulizoziacha, na mara nyingi tukirudi the cycle inajirudia
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Instead of learning to want what we have
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Speak for yourself...
     
  16. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana my dear......................................yaani alikuachia mwenyewe................sasa anataka kukunyang'anya.......................................wakati umeshakolea hivyo?......................................usikubali kamwe!......................................

    Au pengine ulimpora toka kwa mwenye mali?......................na labda huyo mliyeporana(mwanaume)...ndiye anayebembeleza huko ulikopora ili apewe second chance je?............baada ya kugundua ...............hakuna kipya chini ya jua..............

    kisha unapogundua anakupa stori za uongo............ooh ananibembeleza mwenyewe...........ooh mi sitaki hata kumuona.........mara hivi mara vile...............

    Kazi kwako my dear................mi nashauri tafuta ukweli.....................usiishie kuimba taarabu.
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Loh MUNGU apitishie mbli haijanitokea bado but thanx for advice will keep it for the future use mamito
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Chauro yaani hapa ndipo mie MwanajamiiOne ninaposhindwa kuelewa, sijui ni huu mkichwa wangu mgumu?! yaani tena wengine tunatapika vibaya hadharani, kila mpitanjia anayashuhudia matapishi yetu yana rangi gani na harufu gani. Na kisha kuapa kwa miungu yote juu na chini kutorudia tena kula chakula kile halafu..................ukiona mwingine kaichukua sahani unamahanika!!

    Hivi hakunaga formula ya kufanya analysis ya nguvu kujua prons na cons za kuamua kutapika kabla ya kutapika??
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,546
    Trophy Points: 280
    sio wote wanaweza kusamehe.....
    natamani ningekuwa na uwezo wa kusamehe kirahisi rahisi kama wengine......

    but i am like the italian mob boss
    never forget a slight....
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaaaaaaa Ben bwana, aksante sana kwa kutupa siri ....okay so Once there, always there?!! owkeyy! Lakini hii ya kuyalilia matapishi ambayo mwenye njaa ya kweli kayaona yanamfaa haiko kwa wanaume tu! Au wanawake huwa hawalilii matapishi tena??

    Afu Ben huu si utunzi wangu mydia, usinipe sifa nsizostahili. Huu wimbo ni wa Jahaz kama sikosei.
     
Loading...