Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inakuwaje unaomba kupigiwa kura kwa staili ya "kupiga magoti"?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Baba_Enock, Jul 27, 2010.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Alianza Shamsa ... sasa naona Shy-Rose anafuata nyayo.... Inawezekana huna chochote cha kuwaambia wapiga kura zaidi ya kupiga magoti na kuomba wakuchague?

    Source: Imeripotiwa na : Tanzania Daima/Mwananchi/Nipashe
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hiyo ni awamu ya kwanza, namaanisha ndani ya CCM, sasa tusubiri awamu ya pili wakipambana na wapinzani nadhani hapo watapita kila nyumba kwenda kufagia na kuosha vyombo
     
  3. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sikujua kuna wagombea wako desparate kiwango hiki!!
     
  4. N

    No name Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Shy Rose nimeangalia hata facebook yake kaandika kuwa kawaomba wanaume wagombea wamwachie apite yeye maana yeye mwanamke. Hivyo yeye anahisi ubunge sio ability ila ukiwa mwanamke, kijana, kilema basi. Hata UWT inabidi ability sijui anafikiri nini
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Yaani mi nimabaki hoi...
    Sikutegemea na yeye kuwemo kundi hilo..
     
  6. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUPIGA MAGOTI SI JAMBO LA AJABU SAAANA KAMA MUNAVYO LIKUZA WANAJAMII,,
    LAKINI HOFU YANGU MIMI NI UWEZO WA WANAWAKE KATIKA UONGOZI, KWASABABU WANAWAKE WANAFIKIRI SASAHIVI UKIWA MWANAMKE TU UNAPATA NAFASI YA KUGOMBEA UBUNGE FIKRA AMBAZO SI ZA KWELI.. SASA SHY NAE ANAFIKIRI ANAWEZA KUONGOZA KWASABABU YEYE NI MMOJA WA WANAWAKE AMBAO WAPO NA UMAARUFU WAO.. KUNA WANAWAKE WENYE UWEZO MKUBWA SANA WA KUONGOZA LAKINI HAWAVUMI MIKOANI NA HATA DAR PIA.:shock:
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkisha wapa ndo hamuwaoni tena mpaka 5yrs wanarudi na huruma hiyo hiyo.
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    desparate on what! mkuu it is all about monies.

    Ukiwa mjengoni dodoma for five years mshahara, marupurupu, vikao etc ni zaidi ya tsh 500ml for five years. Hapo hujawa waziri wa Madini na Nishati ukasainishe mkataba wa kuuza nchi Guest House jijini London.
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanafiki wakubwa hao. wameishiw ambinu za kuwadanganya watz sasa wanafanya michezo ya kitoto tu.....hiyo yote ni kutafuta njia ya kuapata ulaji.

    Si wauze sera zao watushawishi tuwachague?? why would one beg that much? Hivi kweli tumekuwa wa kudanganywa kw akupewa shikamoo na kusalimiwa kwa kupigiwa magoti???
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawana jipya la kueleza au hata kufikiri kwamba watalitenda..
    Wanategemea huruma za wapiga kura wakaneemeke..
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huko mbele baada ya kuanza kampeni -- akibanwa sana na Daktari Mpiganaji, Mkuu wa Kaya anaweza naye kupiga magoti. Lakini hii itakuwa tabu kidogo kwake kwani alisha watukana wafanyakazi wa nchi hii.
     
  12. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aje aoshe vyombo nyumbani kwangu nitamfikiria, au nitampa ajira kabisa na mshahara wa wabunge wenzake
     
  13. D

    DN Member

    #13
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 1, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    As a woman I was happy kusikia mwanamke anagombea lakini alinitia aibu anavyofikiri kuwa kwasababu mwanamke basi wanaume wamuonee huruma wamuachie nafasi. Yani when I heard her begging at the campaign when she has no substance at all and cannot even debate the issues I felt foolish to have been previously excited at the thought of a woman running for the position. Recognition of our abilities is what we women fight for and not pity as she thinks.
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukisikia watu wameishiwa sera ndo hivi, kama kuomba kura za kuteuliwa kugombea ndani ya chama inakuwa hivi, je akipitishwa kwenye kinyang'anyiro chenyewe itakuwaje, si ndiyo atataka arambe viatu vya wapiga kura?
     
Loading...