Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inakuwaje mtu anafia Kifuani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Sep 11, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ni mara mbili moja ikiwa ni kwa kusikia huku mara ya pili
    nikiwa karibu kabisa na eneo la tukio.
    Huyu wa kwanza alikuwa kijana wa miaka kati ya 30 na 33
    namfahamu tulikuwa tunacheza naye mpira, huyu wa pili
    (Namsitiri) huyu ni mwalimu wa chuo fulani (45 -50)
    (Tukio la pili lilikuwa mwaka 1999)
    Alimuaga mkewekuwa anaenda Mbeya kumbe alienda
    Guest na Mwanamke Mauti yakamkuta, Alipoulizwa
    yule mwanamke aliyekuwa naye
    akasema KAFIA KIFUANI WAKATI ANA....... Hata Sasa naombeni
    mnisaidie hili linawezekana vipi? au mtu unaweza kufa ukifanya
    yale mambo huku ukiwa na njaa? Au nini kinaweza kukufanya ufie pale.

     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hata na mimi sijui, huenda ikawa heart failure!
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hivi katibu wa chama kile akifia kifuani utashangaa?Hii ni kuendesha gari lisiloendana na wewe.Una miaka 70 unataka kuoa msichana wa miaka 25 Kwanini usifie kifuani
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1:
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wee Ilumbuye, Ukulala nisana........

    Hahahaaa, hiyo heart failure imesababishwa na nini? Viagra Mwitu au ya Mjini?

    Isije kuwa kama yule MC wa Moshi aliyepewa vitu kwa nguvu na kabla ya hapo alishapata REDBULL zake na Konyagi.

    Hizi REDBULL zinauwa jamani, si za kuvamia tu eti kisa ukajionyeshe wewe KIDUME aka NGOSHA.

    Ngoja nipate kiusingizi kidogooo.... Majogoo hapa SIKONGE yanawika sasa :)
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sijui bwana, lkn kaka yangu Sikonge si kuna wengine huzimia (hasa kina dada) kwa utamu; nafikiri wanaoRIP nao moyo unashindwa kuhimili utamu pia! LOL

    Halafu hiyo ya dume la ng'ombe jekundu halifai kabisa, bora ile ya kinyamwezi asali mbichi na karanga mbichi.

    Haya lali mpola kaka, iswe twatunula tayari; usingizi umeparama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HTN, Heart attack, Cardiac failure, MI, Stroke, Pulmonary Embolism.................. :shetani::shetani:
     
Loading...