Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inakuwaje CCM inaendelea kudunda hadi dakika hii? Ni nguvu za dola tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jan 31, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi:

    Hivi madudu yote haya ya CCM, aibu, ufisadi unaochukiza wananchi maana wauna majibu, kupingana na kunyukana wenyewe kwa wenyewe, kutokuwa na mawasiliano hata katika ngazi za juu kabisa, inakuwaje chama hicho kinaendelea kudunda hadi sasa?

    Mimi naamini kabisa kinadunda kwa sababu ya nguvu za dola tu, na siyo kwa ridhaa ya wananchi. Kusema kweli wananchi wamechoka kabisa na yanayoondelea katika chama hicho na serikali yake?
     
  2. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nami "Nashindwa Kushangaa"!
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    CCM ipo kwa ridhaa ya wananchi kikatiba, hii ni nchi ya kidemokrasia bana kama ulikosea kuchagua then unatakiwa kusubiri miaka mingine mitano uchague sahihi
    Hii ndio demokrasia au unapenda au hupendi lakini ndio demokrasia yenyewe

     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hajapatikana wa kujitoa muhanga kulianzisha....
     
  5. n

    ngokowalwa Senior Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo umenena , jamaa wanajua kula na vigogo wa vyombo vya dola , na huo ndo mtaji wao mkuu ..
     
Loading...