Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inakuwaje baada ya kumaliza kipindi cha uongozi unakuwa shareholder wa bank

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by stroke, Jun 13, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,216
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    Hivi inakujaje kujaje, mtu baabda ya kumaliza kipindi chako cha uongozi tena ngazi ya juu kabisa hapa nchini , halafu unakuja kuwa one among the major shareholders wa bank fulani..can you justify your means of income during your leadership?? tunapata wasiwasi na uendaji wako kama ulikuwa safi!!! inauma sana..mnazidi kutuibia jamani!!
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Si uwataje?
     
  3. K

    KAFWIMBI Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkaliwakitaa ulikuwa umelala sasa ndo umeamka? Au ulikuwa unaomba mwongozo? Weka mambo hadharani ili watu wachambue pumba na mchele, usiwe muoga wa kutoa taarifa ya unachokijua na kukiamini.
     
  4. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni bahari mbaya sana kwamba hatuna viongozi bali kuna watu wamepata nafasi ya kujijenga kibinafsi kwa kutumia rasilimali za Watanzania. Mbaya zaidi wanapewa 'pipi' halafu wanagawa almasi. Inauma sana.
     
  5. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,216
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    nimeamka siku nyingi sana..sema uchungu ulikuwa unajikusanya taratibu..naamini kuna wengine kama mimi sio kwamba hawaoni kinachoendelea bali climax ya uvumilivu haijafika na uvumilivu ukiwashinda kama mimi hapata kalika hapa..
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,061
    Trophy Points: 280
    inabidi ufahamu hawa tulio nao sasa hivi ni watawala na si viongozi
     
  7. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo hakuwa kiongozi alikuwa Mwizi... tuu ngoja tukamate nchi wataning'inia lupango labda wakitangulia mbele ya haki.
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tutalishughulikia hili Kikatiba zaidi
     
Loading...