Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ina madhara gani kiafya hii kitu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vegule, Mar 17, 2011.

  1. v

    vegule Senior Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa yangu yuko nje ya nchi na mkewe yuko tz. Sasa anasema ati wanatumia webcam kufanya mapenzi. Wanakuwa wanaongea na kuonyeshana sehemu za siri huku wakizisugua hadi kila mmoja anakojoa. Halafu cha ajabu wanaweza kurudia hadi mara tatu kitu ambacho hawakuweza katika physical contact. Naomba tumshauri huyu jamaa ili kama hakuna madhara na mimi nimtafute mmoja hapa jf niwe nafanya naye hii kitu mana niko alone. Asanteni wahenga
     
  2. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Very possible. Acha web can watu huwa wana sex kwemye simu wala hamuonani, but there must be a real love between the two. Yani unamvuta mwenzanko wenye hisia mpaka anakuja then the VOICE ndio ina play roll hapa. yaani ukimsikia mwenzako anavyolalamika lazima upige bao mpenzi. BUT THERE MUST BE A REAL LOVE
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jukwaa gani vile............................
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umtafute mmoja JF ehh?Kila la kheri kwa hilo!Nwyz bora wanachofanya kuliko kutoka nje ya uhusiano wao!ALAFU HUYO MWANAUME ANA TABIA MBAYA SANA!KISA CHA KUKUELEZA HAYO YOTE?HANA HESHIMA KWA MKEWE HATA KIDOGO!
     
  5. v

    vegule Senior Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hapo umenena mkuu. Mimi hadi nimeadmire their relationship. Hawana haja ya kuwa pamoja physically coz they are always together. Na hawana majaribu ya kwenda nje ya ndoa. I really love this, if i get one
     
  6. v

    vegule Senior Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I DONT BUY YOUR WORDS!! I admire their stuff and thank him for disclosing it to me.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani nimekwambia nakuuzia?It was merely an opinion...not a suggestion!
     
  8. v

    vegule Senior Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i dont care what it was!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Did I ask you to??Nimeandika nilichotaka mimi...so get use to it!Kujali au kutojali kwako hakunisaidii hata chembe!Na kama hukua tayari kuona maoni usiyopenda usingeanzisha thread hapa!
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    wengine wanaona aibu kusema kuwa ni wahusikana wanaomba msaada
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    haya mambo yapo,not enough kamaliza yote.mimi ninae wangu humuhumu jf tunamaliza yote,hallo sweetie mzima lakini
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmmh!!!!!
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hulali?? unaonaje tuanzishe mie na wewe lol :lol::lol::lol::lol:
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha!!!! MR mi wa kike ujue!!! Kwani ni we wa kiume???
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baelezee baelewe bana!!!
    mi mzima kabisa, hofu na mashaka ni kwako uliye mbali na uwezo wa tukutuku yangu kukufikia.
    :A S-heart-2::A S-heart-2:
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pamoja na kwamba naona unapiga kikombe kwenye avatar,
    Njoo huku elodii mimi ni wakiume ujue!!
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh,usimwage mtama kwenye kuku wengi.
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huku ni wapi Memo? Nipe ramani jinsi ya kufika tafadhali!!!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaogopa nini?Au yeye ni nyumba ndogo?
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaa!!!
    :A S-heart-2::poa
     
Loading...